Bán nhà hẻm 319/22 ?HẠ 399TR Nguyễn Công Trứ Phường Bến Thành Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
83 m²(3.6 x 23)
17,6 Tỷ
212 Triệu/m²P.Bến Thành
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Nguyễn Công Trứ | 628 triệu/m² | 75 triệu/m² - 1,78 tỷ/m² |
| Tòa Nhà Văn Phòng đường Nguyễn Công Trứ | 602 triệu/m² | 360 triệu/m² - 750 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Nguyễn Công Trứ | 93 triệu/m² | 88 triệu/m² - 99 triệu/m² |
| Căn Hộ đường Nguyễn Công Trứ | 75 triệu/m² | 75 triệu/m² - 75 triệu/m² |
Nhà phố
83 m²(3.6 x 23)
17,6 Tỷ
212 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Nguyễn Công Trứ
Nhà phố
91 m²(3.8 x 24)
18 Tỷ
198 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Nguyễn Công Trứ
Nhà phố
12.7 m²(3.5 x 5.3)
950 Triệu
74.8 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Nguyễn Công Trứ
Nhà phố
71 m²(3.8 x 20)
42 Tỷ
592 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Nguyễn Công Trứ
Căn Hộ Dịch Vụ
13 m²(3.5 x 5.3)
1 Tỷ 280 Triệu
98.5 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Nguyễn Công Trứ
Nhà phố
80.08 m²(4.55 x 17.6)
65 Tỷ
812 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Nguyễn Công Trứ
Nhà phố
16 m²(3.1 x 5.2)
3,2 Tỷ
200 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Nguyễn Công Trứ
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
59 Tỷ
819 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Nguyễn Công Trứ
Nhà phố
91.1 m²(4.76 x 21)
64 Tỷ
703 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Nguyễn Công Trứ
Nhà phố
137 m²(8 x 18)
150 Tỷ
1.09 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Nguyễn Công Trứ
Nhà phố
67.2 m²(4.3 x 17)
45 Tỷ
670 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Nguyễn Công Trứ
Nhà phố
51 m²(4.2 x 12)
10,5 Tỷ
206 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Nguyễn Công Trứ
Nhà phố
94.5 m²
65 Tỷ
688 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Nguyễn Công Trứ
Nhà phố
188.28 m²
176 Tỷ
935 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Nguyễn Công Trứ
Căn hộ
12.7 m²
950 Triệu
74.8 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Nguyễn Công Trứ
Nhà phố
84 m²
18 Tỷ
214 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Nguyễn Công Trứ
Nhà phố
72 m²
30 Tỷ
417 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Nguyễn Công Trứ
Nhà phố
51 m²
10.5 Tỷ
206 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Nguyễn Công Trứ
Nhà phố
83 m²
28 Tỷ
337 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Nguyễn Công Trứ
Nhà phố
137 m²
115 Tỷ
839 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Nguyễn Công Trứ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai