Bán nhà 118 118(Tầng 1+2) Mặt tiềnLý Tự Trọng Phường Bến Thành Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
161 m²(2.5 x 21)
42 Tỷ
261 Triệu/m²P.Bến Thành
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Lý Tự Trọng | 906 triệu/m² | 261 triệu/m² - 2,71 tỷ/m² |
| Khách Sạn đường Lý Tự Trọng | 1,31 tỷ/m² | 341 triệu/m² - 2,55 tỷ/m² |
| Tòa Nhà Văn Phòng đường Lý Tự Trọng | 2,06 tỷ/m² | 1,50 tỷ/m² - 2,62 tỷ/m² |
| Bất Động Sản Khác đường Lý Tự Trọng | 2,33 tỷ/m² | 2,33 tỷ/m² - 2,33 tỷ/m² |
Nhà phố
161 m²(2.5 x 21)
42 Tỷ
261 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Lý Tự Trọng
Nhà phố
76 m²(4 x 19)
99 Tỷ
1.3 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Lý Tự Trọng
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
120 Tỷ
1.5 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Lý Tự Trọng
Nhà phố
63 m²(4 x 15.8)
81 Tỷ
1.29 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Lý Tự Trọng
Nhà phố
103.35 m²(4.25 x 21.2)
147 Tỷ
1.42 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Lý Tự Trọng
Nhà phố
63 m²(4.2 x 16)
70 Tỷ
1.11 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Lý Tự Trọng
Nhà phố
92.4 m²(9 x 13)
250 Tỷ
2.71 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Lý Tự Trọng
Nhà phố
88.6 m²
120 Tỷ
1.35 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Lý Tự Trọng
Khách Sạn
149 m²
380 Tỷ
2.55 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Lý Tự Trọng
Nhà phố
47 m²
28.5 Tỷ
606 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Lý Tự Trọng
Nhà phố
96.48 m²
85 Tỷ
881 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Lý Tự Trọng
Khách Sạn
103 m²
170 Tỷ
1.65 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Lý Tự Trọng
Khách Sạn
61.5 m²
21 Tỷ
341 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Lý Tự Trọng
Nhà phố
60 m²(3.7 x 16.5)
24,5 Tỷ
408 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Lý Tự Trọng
Khách Sạn
1755 m²
1200 Tỷ
684 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Lý Tự Trọng
Khách Sạn
167 m²
280 Tỷ
1.68 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Lý Tự Trọng
Khách Sạn
400 m²
/m²
P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Lý Tự Trọng
Khách Sạn
80 m²
100 Tỷ
1.25 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Lý Tự Trọng
Tòa Nhà Văn Phòng
207 m²
310 Tỷ
1.5 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Lý Tự Trọng
Khách Sạn
187 m²
280 Tỷ
1.5 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Lý Tự Trọng
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai