Bán nhà hẻm 229/8 Đề Thám, Bến Thành
Nhà phố
14 m²
3 Tỷ
214 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Đề Thám
3,1 Tỷ
~ 191 Triệu/m²16.2m²
(2.3m x 7m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 2.3m | |
| Dài | 7m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 16.2 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 1 phòng | |
| Số WC | 1 wc | |
| Độ rộng đường | 2m |
Bán nhà hẻm 120/33/10 Trần Hưng Đạo, Bến Thành
Diện tích: 2,3 x 7m
Diện tích công nhận: 16,2m²
Kết cấu: 2 lầu, 1 phòng ngủ, 1 WC
Giá: 3.1 Tỷ
Nhà phố
14 m²
3 Tỷ
214 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Đề Thám
Nhà phố
16 m²(3 x 5.4)
3 Tỷ 150 Triệu
197 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Cô Giang
Nhà phố
16 m²(3.1 x 5.2)
3,2 Tỷ
200 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Nguyễn Công Trứ
Nhà phố
16.2 m²
3.1 Tỷ
191 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Trần Hưng Đạo
Nhà phố
14 m²
3 Tỷ
214 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Đề Thám
Nhà phố
16.3 m²
3.2 Tỷ
196 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Trần Hưng Đạo
Nhà phố
15 m²(2.7 x 5.6)
2,9 Tỷ
193 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Trần Hưng Đạo
Nhà phố
19 m²(3.2 x 6)
3 Tỷ
158 Triệu/m²P.Bến Thành
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai