Bán Nhà Mặt Tiền 55 Nguyễn Cư Trinh, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1
Nhà phố
63.5 m²(4.35 x 16.4)
45 Tỷ
709 Triệu/m²P.Bến Thành
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà mặt tiền phường Bến Thành | 707 triệu/m² | 38 triệu/m² - 3,45 tỷ/m² |
| Nhà hẻm phường Bến Thành | 303 triệu/m² | 265 nghìn/m² - 2,17 tỷ/m² |
Nhà phố
63.5 m²(4.35 x 16.4)
45 Tỷ
709 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Nguyễn Cư Trinh
Nhà phố
60 m²(4 x 18)
30 Tỷ
500 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Đinh Tiên Hoàng
Nhà phố
140 m²(8 x 18)
67 Tỷ
479 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Đinh Tiên Hoàng
Nhà phố
87 m²(4 x 21)
67 Tỷ
770 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Trương Định
Nhà phố
79.6 m²(4.8 x 16)
51 Tỷ
641 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Trần Hưng Đạo
Nhà phố
13 m²(3 x 5)
4,6 Tỷ
354 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Đề Thám
Nhà phố
25 m²(3 x 8.5)
7,8 Tỷ
312 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Bùi Thị Xuân
Nhà phố
42 m²(3.4 x 12.1)
10 Tỷ 990 Triệu
262 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Đỗ Quang Đẩu
Nhà phố
74 m²(4 x 18.5)
28,9 Tỷ
391 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Bùi Thị Xuân
Nhà phố
21 m²(2.9 x 7.2)
9,5 Tỷ
452 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Bùi Viện
Nhà phố
70 m²(4 x 17.5)
32 Tỷ
457 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Cao Bá Nhạ
Nhà phố
65 m²(5 x 13)
100 Tỷ
1.54 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Chu Mạnh Trinh
Nhà phố
100.7 m²(4.9 x 22.5)
52 Tỷ
516 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Trần Quang Khải
Nhà phố
36.3 m²(4.66 x 7.8)
65 Tỷ
1.79 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Đông Du
Nhà phố
140 m²(7.5 x 18)
90 Tỷ
643 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Đỗ Quang Đẩu
Nhà phố
90 m²(5.55 x 16.2)
65 Tỷ
722 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
50 m²(3.9 x 13)
12,8 Tỷ
256 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Calmette
Nhà phố
34 m²(4.7 x 11.5)
15 Tỷ
441 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Đỗ Quang Đẩu
Nhà phố
34 m²(4.7 x 11.5)
15 Tỷ
441 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Đỗ Quang Đẩu
Nhà phố
45 m²(5.2 x 9)
13,9 Tỷ
309 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Phạm Ngũ Lão
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai