Bán nhà hẻm 162/5 Bùi Thị Xuân Phường Bến Thành Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
25 m²(3 x 8.5)
7,8 Tỷ
312 Triệu/m²P.Bến Thành
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà mặt tiền đường Bùi Thị Xuân phường Bến Thành | 729 triệu/m² | 326 triệu/m² - 1,54 tỷ/m² |
| Nhà hẻm đường Bùi Thị Xuân phường Bến Thành | 258 triệu/m² | 138 triệu/m² - 440 triệu/m² |
Nhà phố
25 m²(3 x 8.5)
7,8 Tỷ
312 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Bùi Thị Xuân
Nhà phố
74 m²(4 x 18.5)
28,9 Tỷ
391 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Bùi Thị Xuân
Nhà phố
71 m²(3.82 x 19)
86 Tỷ
1.21 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Bùi Thị Xuân
Nhà phố
51.46 m²(5.3 x 11)
52 Tỷ
1.01 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Bùi Thị Xuân
Nhà phố
50 m²(3.7 x 13)
22 Tỷ
440 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Bùi Thị Xuân
Nhà phố
78 m²(4.5 x 15)
25,5 Tỷ
327 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Bùi Thị Xuân
Nhà phố
30 m²(2.6 x 11.5)
4,5 Tỷ
150 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Bùi Thị Xuân
Nhà phố
63 m²(4 x 16)
53 Tỷ
841 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Bùi Thị Xuân
Nhà phố
26.5 m²(6.5 x 4.5)
6,6 Tỷ
249 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Bùi Thị Xuân
Nhà phố
249 m²(10 x 26)
59,5 Tỷ
239 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Bùi Thị Xuân
Nhà phố
61 m²(4 x 15.4)
50 Tỷ
820 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Bùi Thị Xuân
Nhà phố
84 m²(4.2 x 20)
85 Tỷ
1.01 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Bùi Thị Xuân
Nhà phố
71.75 m²(4.1 x 17.5)
55 Tỷ
767 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Bùi Thị Xuân
Nhà phố
15 m²(3.2 x 5)
4,7 Tỷ
313 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Bùi Thị Xuân
Nhà phố
25.5 m²(5.5 x 5.3)
8,5 Tỷ
333 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Bùi Thị Xuân
Nhà phố
192.5 m²(6 x 25)
165 Tỷ
857 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Bùi Thị Xuân
Nhà phố
28 m²
8.1 Tỷ
289 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Bùi Thị Xuân
Nhà phố
42 m²
5.8 Tỷ
138 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Bùi Thị Xuân
Nhà phố
78.3 m²
25.5 Tỷ
326 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Bùi Thị Xuân
Nhà phố
249 m²
65 Tỷ
261 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Bùi Thị Xuân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai