Bán nhà hẻm 26/35 Đỗ Quang Đẩu Phường Bến Thành Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
42 m²(3.4 x 12.1)
10 Tỷ 990 Triệu
262 Triệu/m²P.Bến Thành
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường Đỗ Quang Đẩu phường Bến Thành | 257 triệu/m² | 111 triệu/m² - 643 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Đỗ Quang Đẩu phường Bến Thành | 440 triệu/m² | 185 triệu/m² - 848 triệu/m² |
Nhà phố
42 m²(3.4 x 12.1)
10 Tỷ 990 Triệu
262 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Đỗ Quang Đẩu
Nhà phố
140 m²(7.5 x 18)
90 Tỷ
643 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Đỗ Quang Đẩu
Nhà phố
34 m²(4.7 x 11.5)
15 Tỷ
441 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Đỗ Quang Đẩu
Nhà phố
34 m²(4.7 x 11.5)
15 Tỷ
441 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Đỗ Quang Đẩu
Nhà phố
14 m²(2.7 x 5)
3 Tỷ 350 Triệu
239 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Đỗ Quang Đẩu
Nhà phố
19 m²(2.8 x 6.7)
4,2 Tỷ
221 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Đỗ Quang Đẩu
Nhà phố
36 m²(4.7 x 12)
6,3 Tỷ
175 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Đỗ Quang Đẩu
Nhà phố
46.9 m²(4 x 14)
15 Tỷ
320 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Đỗ Quang Đẩu
Nhà phố
36 m²(3.9 x 10.6)
4,1 Tỷ
114 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Đỗ Quang Đẩu
Nhà phố
30 m²(4.3 x 7)
6,6 Tỷ
220 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Đỗ Quang Đẩu
Nhà phố
40.8 m²(3 x 13)
12 Tỷ
294 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Đỗ Quang Đẩu
Nhà phố
29 m²(4.2 x 5)
3,4 Tỷ
117 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Đỗ Quang Đẩu
Nhà phố
22 m²(4 x 6)
4,9 Tỷ
223 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Đỗ Quang Đẩu
Nhà phố
22.3 m²(3.5 x 6)
5 Tỷ
224 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Đỗ Quang Đẩu
Nhà phố
37 m²(3.7 x 10)
4,1 Tỷ
111 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Đỗ Quang Đẩu
Nhà phố
45.6 m²(3.7 x 4.3)
5,2 Tỷ
114 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Đỗ Quang Đẩu
Nhà phố
23 m²(3.9 x 9)
4 Tỷ 250 Triệu
185 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Đỗ Quang Đẩu
Nhà phố
142 m²(7.5 x 18.28)
85 Tỷ
599 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Đỗ Quang Đẩu
Nhà phố
18 m²(4 x 5)
3,5 Tỷ
194 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Đỗ Quang Đẩu
Nhà phố
23 m²(3.9 x 10)
4 Tỷ 250 Triệu
185 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Đỗ Quang Đẩu
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai