Bán nhà V1 229.29 Đề Thám Phường Bến Thành Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
13 m²(3 x 5)
4,6 Tỷ
354 Triệu/m²P.Bến Thành
Mức giá
dưới 5 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm phường Bến Thành giá dưới 5 tỷ | 193 triệu/m² | 265 nghìn/m² - 313 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền phường Bến Thành giá dưới 5 tỷ | 178 triệu/m² | 38 triệu/m² - 354 triệu/m² |
Nhà phố
13 m²(3 x 5)
4,6 Tỷ
354 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Đề Thám
Nhà phố
14 m²(2.7 x 5)
3 Tỷ 350 Triệu
239 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Đỗ Quang Đẩu
Nhà phố
19 m²(2.8 x 6.7)
4,2 Tỷ
221 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Đỗ Quang Đẩu
Nhà phố
9 m²(3 x 3)
2 Tỷ 560 Triệu
284 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Bùi Viện
Nhà phố
14 m²
3 Tỷ
214 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Đề Thám
Nhà phố
36 m²(3.9 x 10.6)
4,1 Tỷ
114 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Đỗ Quang Đẩu
Nhà phố
30 m²(2.6 x 11.5)
4,5 Tỷ
150 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Bùi Thị Xuân
Nhà phố
16.2 m²(2.3 x 7)
3,1 Tỷ
191 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Trần Hưng Đạo
Nhà phố
12.7 m²(3.5 x 5.3)
950 Triệu
74.8 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Nguyễn Công Trứ
Nhà phố
16 m²(2.3 x 8)
3,8 Tỷ
238 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Bùi Viện
Nhà phố
43 m²(4 x 3)
3,3 Tỷ
76.7 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Nguyễn Thái Bình
Nhà phố
13 m²(3.4 x 3.9)
3,3 Tỷ
254 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Đề Thám
Nhà phố
23.2 m²(3.2 x 7.4)
4,6 Tỷ
198 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Trần Hưng Đạo
Nhà phố
24 m²(2.8 x 8)
4 Tỷ 650 Triệu
194 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Đề Thám
Nhà phố
61 m²(7.6 x 8)
4,6 Tỷ
75.4 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Nguyễn Văn Tráng
Nhà phố
63 m²(7 x 9)
3 Tỷ 950 Triệu
62.7 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Võ Văn Kiệt
Nhà phố
10 m²(2.5 x 4.2)
2 Tỷ 599 Triệu
260 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Bùi Viện
Nhà phố
29 m²(4.3 x 8.5)
2,8 Tỷ
96.6 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
9 m²(3 x 3.3)
2,5 Tỷ
278 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Đề Thám
Nhà phố
35.2 m²(8.5 x 10.3)
4,5 Tỷ
128 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Bùi Viện
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai