Bán nhà hẻm 160/17 Bùi Thị Xuân, Bến Thành
Nhà phố
30 m²(2.6 x 11.5)
4,5 Tỷ
150 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Bùi Thị Xuân
4,5 Tỷ
~ 128 Triệu/m²35.2m²
(8.5m x 10.3m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 8.5m | |
| Dài | 10.3m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 35.2 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Độ rộng đường | 10m |
Bán nhà mặt tiền 6 Bùi Viện, Bến Thành
Diện tích: 8,5 x 10,3m
Diện tích công nhận: 35,2m²
Kết cấu: 1 lầu
Giá: 4.5 Tỷ
Nhà phố
30 m²(2.6 x 11.5)
4,5 Tỷ
150 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Bùi Thị Xuân
Nhà phố
25 m²(2.7 x 11)
4,5 Tỷ
180 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Bùi Thị Xuân
Nhà phố
23 m²(2.4 x 8.6)
4 Tỷ 650 Triệu
202 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Bùi Viện
Nhà phố
27 m²(3 x 9)
4 Tỷ 950 Triệu
183 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Bùi Viện
Nhà phố
33 m²
4.9 Tỷ
148 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Bùi Viện
Nhà phố
24.8 m²
4.8 Tỷ
194 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Bùi Viện
Nhà phố
21 m²(2.9 x 8.7)
4,8 Tỷ
229 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Bùi Viện
Nhà phố
37 m²(6 x 7)
4,9 Tỷ
132 Triệu/m²P.Bến Thành
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai