Bán nhà Thửa 1011 tờ 202 Thửa 1011 tờ 202 Tây Lân Phường Tân Tạo Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
7,8 Tỷ
139 Triệu/m²P.Tân Tạo
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Tây Lân | 123 triệu/m² | 62 triệu/m² - 218 triệu/m² |
| Đất đường Tây Lân | 67 triệu/m² | 12 triệu/m² - 102 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Tây Lân | 108 triệu/m² | 100 triệu/m² - 115 triệu/m² |
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
7,8 Tỷ
139 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Tây Lân
Căn Hộ Dịch Vụ
65 m²(4 x 16.2)
7,5 Tỷ
115 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Tây Lân
Đất
52 m²(4 x 13)
4,4 Tỷ
84.6 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Tây Lân
Đất
72 m²(4 x 18)
5,8 Tỷ
80.6 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Tây Lân
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
7,7 Tỷ
138 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Tây Lân
Đất
60 m²(4 x 15)
5 Tỷ 50 Triệu
84.2 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Tây Lân
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
5,9 Tỷ
148 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Tây Lân
Nhà phố
50 m²(4 x 12.5)
7 Tỷ 350 Triệu
147 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Tây Lân
Đất
72 m²(4 x 18)
4 Tỷ 950 Triệu
68.8 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Tây Lân
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
8,2 Tỷ
137 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Tây Lân
Nhà phố
54 m²(4 x 13.5)
7,9 Tỷ
146 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Tây Lân
Nhà phố
54 m²(4 x 13.5)
7,9 Tỷ
146 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Tây Lân
Nhà phố
65 m²(4 x 16)
7,9 Tỷ
122 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Tây Lân
Nhà phố
65 m²(4 x 16)
7,9 Tỷ
122 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Tây Lân
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
7,9 Tỷ
132 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Tây Lân
Đất
505 m²(16 x 31.5)
12,5 Tỷ
24.8 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Tây Lân
Đất
72 m²(4 x 18)
5,8 Tỷ
80.6 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Tây Lân
Đất
132 m²(8 x 16.5)
9 Tỷ
68.2 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Tây Lân
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
7 Tỷ 490 Triệu
125 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Tây Lân
Đất
72 m²(4 x 18)
5 Tỷ 750 Triệu
79.9 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Tây Lân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai