Bán nhà hẻm 507/13 Chiến Lược Phường Tân Tạo Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
32 m²(4 x 8)
2,7 Tỷ
84.4 Triệu/m²P.Tân Tạo
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Chiến Lược | 95 triệu/m² | 68 triệu/m² - 139 triệu/m² |
| Đất đường Chiến Lược | 60 triệu/m² | 60 triệu/m² - 60 triệu/m² |
Nhà phố
32 m²(4 x 8)
2,7 Tỷ
84.4 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Chiến Lược
Nhà phố
32 m²(4 x 8)
2,7 Tỷ
84.4 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Chiến Lược
Nhà phố
114 m²(4 x 29)
10 Tỷ
87.7 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Chiến Lược
Nhà phố
114 m²(4 x 29)
11,4 Tỷ
100 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Chiến Lược
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
3,8 Tỷ
95 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Chiến Lược
Nhà phố
32 m²(4 x 8)
2,8 Tỷ
87.5 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Chiến Lược
Nhà phố
27 m²(4 x 9)
3 Tỷ 750 Triệu
139 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Chiến Lược
Nhà phố
95 m²(5 x 19.5)
7,6 Tỷ
80 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Chiến Lược
Nhà phố
43 m²(3.5 x 12)
4 Tỷ 280 Triệu
99.5 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Chiến Lược
Nhà phố
43 m²(3.5 x 12)
4 Tỷ 280 Triệu
99.5 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Chiến Lược
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
4 Tỷ 780 Triệu
120 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Chiến Lược
Nhà phố
49 m²(4 x 12)
4 Tỷ
81.6 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Chiến Lược
Đất
116 m²(4 x 29)
6,9 Tỷ
59.5 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Chiến Lược
Nhà phố
76 m²(4.3 x 18)
5,9 Tỷ
77.6 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Chiến Lược
Nhà phố
60 m²(5 x 12)
5 Tỷ 550 Triệu
92.5 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Chiến Lược
Nhà phố
114 m²(4.8 x 35)
11 Tỷ
96.5 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Chiến Lược
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
6,2 Tỷ
77.5 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Chiến Lược
Nhà phố
21 m²(4 x 8.5)
2,5 Tỷ
119 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Chiến Lược
Nhà phố
55 m²(4 x 18)
5,5 Tỷ
100 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Chiến Lược
Nhà phố
46 m²(4 x 11.5)
5,3 Tỷ
115 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Chiến Lược
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai