Bán nhà 119 Đường số 5 Phường Tân Tạo Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
126 m²(6 x 21)
12,1 Tỷ
96 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường số 5
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Tân Tạo
Đường số
5
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường số 5 | 96 triệu/m² | 63 triệu/m² - 117 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường số 5 | 108 triệu/m² | 63 triệu/m² - 148 triệu/m² |
Nhà phố
126 m²(6 x 21)
12,1 Tỷ
96 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường số 5
Nhà phố
88 m²(4 x 22)
8,6 Tỷ
97.7 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường số 5
Nhà phố
126 m²(6 x 21)
11,7 Tỷ
92.9 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường số 5
Căn Hộ Dịch Vụ
105 m²(6 x 17.5)
15,5 Tỷ
148 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường số 5
Căn Hộ Dịch Vụ
120 m²(6 x 20)
13 Tỷ
108 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường số 5
Căn Hộ Dịch Vụ
105 m²(6 x 17.5)
15 Tỷ
143 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường số 5
Căn Hộ Dịch Vụ
88 m²(4 x 22)
6,8 Tỷ
77.3 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường số 5
Nhà phố
88 m²(4 x 22)
5,5 Tỷ
62.5 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường số 5
Căn Hộ Dịch Vụ
88 m²(4 x 22)
5,5 Tỷ
62.5 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường số 5
Nhà phố
102 m²(6 x 17)
11 Tỷ
108 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường số 5
Nhà phố
240 m²(10 x 24)
28 Tỷ
117 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường số 5
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai