Bán nhà Thửa 598 tờ 26 Thửa 598 tờ 26 Đường số 10 Phường Tân Tạo Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
5 Tỷ 750 Triệu
57.5 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Tân Tạo
Đường số
1
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất đường số 1 | 57 triệu/m² | 24 triệu/m² - 91 triệu/m² |
| Nhà Phố đường số 1 | 66 triệu/m² | 13 triệu/m² - 95 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường số 1 | 75 triệu/m² | 45 triệu/m² - 108 triệu/m² |
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
5 Tỷ 750 Triệu
57.5 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường số 1
Nhà phố
63 m²(4.5 x 14)
4,8 Tỷ
76.2 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường số 1
Nhà phố
71 m²(4 x 18)
5,1 Tỷ
71.8 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
128 m²(4 x 32)
9,3 Tỷ
72.7 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
62 m²(4.8 x 13)
3 Tỷ 980 Triệu
64.2 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường số 1
Nhà phố
68 m²(4 x 17)
6 Tỷ 450 Triệu
94.9 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
58.7 m²(4.3 x 13.5)
4,5 Tỷ
76.7 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
666 m²(12 x 42)
16 Tỷ
24 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
418 m²(6 x 70)
45 Tỷ
108 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
128 m²(4 x 32)
9,3 Tỷ
72.7 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường số 1
Nhà phố
46 m²(4 x 11)
4 Tỷ 50 Triệu
88 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
60 m²(4 x 15)
2,8 Tỷ
46.7 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường số 1
Nhà phố
130 m²(7.5 x 17)
6,4 Tỷ
49.2 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường số 1
Nhà phố
36 m²(4 x 9)
3,4 Tỷ
94.4 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường số 1
Nhà phố
4108 m²(82 x 100)
54 Tỷ
13.1 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
60 m²(4 x 16.5)
2,6 Tỷ
43.3 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường số 1
Nhà phố
56 m²(9 x 11)
2,3 Tỷ
41.1 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường số 1
Nhà phố
112 m²(8 x 14)
6,5 Tỷ
58 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
72 m²(4.7 x 14.5)
6 Tỷ
83.3 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
65 m²(4 x 16)
4,2 Tỷ
64.6 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai