Bán nhà hẻm 147/2A TBC Lê Đình Cẩn Phường Tân Tạo Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
240 m²(8 x 30)
15 Tỷ
62.5 Triệu/m²P.Tân Tạo
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường C | 101 triệu/m² | 34 triệu/m² - 875 triệu/m² |
| Đất đường C | 52 triệu/m² | 25 triệu/m² - 77 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường C | 50 triệu/m² | 26 triệu/m² - 85 triệu/m² |
Nhà phố
240 m²(8 x 30)
15 Tỷ
62.5 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
120 m²(6 x 20)
15 Tỷ
125 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
68 m²(4 x 17)
7 Tỷ 450 Triệu
110 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
68 m²(4 x 17)
7,8 Tỷ
115 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
68 m²(4 x 17)
7,5 Tỷ
110 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
55 m²(5 x 11)
6,7 Tỷ
122 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
182 m²(9 x 20.5)
12 Tỷ
65.9 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
120 m²(6 x 20)
14,5 Tỷ
121 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
84 m²(4.7 x 16)
4,7 Tỷ
56 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
7,8 Tỷ
122 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường C
Đất
8500 m²(56 x 152)
320 Tỷ
37.6 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
62 m²(4 x 15.5)
7,6 Tỷ
123 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
90 m²(4.5 x 20.5)
6 Tỷ
66.7 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
90 m²(4.5 x 20.5)
6 Tỷ
66.7 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
85 m²(4 x 21)
5,5 Tỷ
64.7 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
68 m²(4 x 17)
7 Tỷ 50 Triệu
104 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
56 m²(4 x 13.5)
3,2 Tỷ
57.1 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
123 m²(4.1 x 31)
6,5 Tỷ
52.8 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
630 m²(10 x 40)
23,8 Tỷ
37.8 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
83 m²(47 x 16)
4,7 Tỷ
56.6 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường C
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai