Bán nhà 44A Nguyễn Văn Cự Phường Tân Tạo Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
47 m²(4.5 x 10.5)
4 Tỷ 550 Triệu
96.8 Triệu/m²P.Tân Tạo
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Nguyễn Văn Cừ | 75 triệu/m² | 33 triệu/m² - 106 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Nguyễn Văn Cừ | 116 triệu/m² | 116 triệu/m² - 116 triệu/m² |
| Đất đường Nguyễn Văn Cừ | 48 triệu/m² | 48 triệu/m² - 48 triệu/m² |
Nhà phố
47 m²(4.5 x 10.5)
4 Tỷ 550 Triệu
96.8 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Nguyễn Văn Cừ
Nhà phố
315 m²(8 x 40)
23 Tỷ
73 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Nguyễn Văn Cừ
Nhà phố
47 m²(4.5 x 11)
4,4 Tỷ
93.6 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Nguyễn Văn Cừ
Nhà phố
36 m²(3 x 12)
1,2 Tỷ
33.3 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Nguyễn Văn Cừ
Căn Hộ Dịch Vụ
198 m²(11 x 35)
22,9 Tỷ
116 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Nguyễn Văn Cừ
Nhà phố
48 m²(4.5 x 11)
4,4 Tỷ
91.7 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Nguyễn Văn Cừ
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
3,6 Tỷ
75 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Nguyễn Văn Cừ
Nhà phố
64 m²(3.15 x 22)
3,4 Tỷ
53.1 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Nguyễn Văn Cừ
Nhà phố
50 m²(5 x 10)
5,3 Tỷ
106 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Nguyễn Văn Cừ
Đất
80 m²(6 x 15)
3,8 Tỷ
47.5 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Nguyễn Văn Cừ
Nhà phố
156 m²(4 x 29)
8,5 Tỷ
54.5 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Nguyễn Văn Cừ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai