Bán nhà hẻm 549/43/3 GIẢM 200 TRIỆU Lê Văn Thọ Phường An Hội Tây Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
27 m²(3.1 x 9)
4 Tỷ 390 Triệu
163 Triệu/m²P.An Hội Tây
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Lê Văn Thọ | 127 triệu/m² | 52 triệu/m² - 214 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Lê Văn Thọ | 162 triệu/m² | 108 triệu/m² - 224 triệu/m² |
| Đất đường Lê Văn Thọ | 80 triệu/m² | 67 triệu/m² - 106 triệu/m² |
Nhà phố
27 m²(3.1 x 9)
4 Tỷ 390 Triệu
163 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Lê Văn Thọ
Nhà phố
22 m²(4 x 10)
3 Tỷ 850 Triệu
175 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Lê Văn Thọ
Căn Hộ Dịch Vụ
71 m²(4.6 x 22)
15,9 Tỷ
224 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Lê Văn Thọ
Căn Hộ Dịch Vụ
30 m²(36 x 85)
4 Tỷ 680 Triệu
156 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Lê Văn Thọ
Căn Hộ Dịch Vụ
50 m²(44 x 124)
8 Tỷ 390 Triệu
168 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Lê Văn Thọ
Căn Hộ Dịch Vụ
65 m²(4.5 x 14.5)
12,5 Tỷ
192 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Lê Văn Thọ
Nhà phố
22 m²(3.2 x 7)
2 Tỷ 480 Triệu
113 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Lê Văn Thọ
Nhà phố
23 m²(3.9 x 9.9)
3 Tỷ 850 Triệu
167 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Lê Văn Thọ
Căn Hộ Dịch Vụ
130 m²(9 x 14.5)
25,4 Tỷ
195 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Lê Văn Thọ
Căn Hộ Dịch Vụ
65 m²(4.5 x 14.5)
12,7 Tỷ
195 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Lê Văn Thọ
Nhà phố
22 m²(4 x 10)
3 Tỷ 850 Triệu
175 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Lê Văn Thọ
Nhà phố
27 m²(3.1 x 9)
4 Tỷ 380 Triệu
162 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Lê Văn Thọ
Nhà phố
50 m²(4.8 x 13)
8 Tỷ 390 Triệu
168 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Lê Văn Thọ
Nhà phố
30 m²(36 x 85)
4 Tỷ 680 Triệu
156 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Lê Văn Thọ
Căn Hộ Dịch Vụ
130 m²(9 x 14.5)
21 Tỷ
162 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Lê Văn Thọ
Nhà phố
22 m²(3.2 x 7)
2,5 Tỷ
114 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Lê Văn Thọ
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
7,5 Tỷ
134 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Lê Văn Thọ
Căn Hộ Dịch Vụ
56 m²(4 x 14)
7,5 Tỷ
134 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Lê Văn Thọ
Căn Hộ Dịch Vụ
56 m²(4 x 14)
7,5 Tỷ
134 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Lê Văn Thọ
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
6,2 Tỷ
96.9 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Lê Văn Thọ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai