Bán nhà góc 2 mặt tiền 93 Phạm Văn Chiêu Phường An Hội Tây
Nhà phố
1381 m²(22.31 x 50)
130 Tỷ
94.1 Triệu/m²P.An Hội Tây
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Phạm Văn Chiêu | 127 triệu/m² | 121 nghìn/m² - 1,88 tỷ/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Phạm Văn Chiêu | 129 triệu/m² | 31 triệu/m² - 244 triệu/m² |
| Đất đường Phạm Văn Chiêu | 100 triệu/m² | 58 triệu/m² - 131 triệu/m² |
Nhà phố
1381 m²(22.31 x 50)
130 Tỷ
94.1 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
38 m²(4.1 x 10)
4 Tỷ 870 Triệu
128 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
15 m²(3 x 5)
2 Tỷ 80 Triệu
139 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Căn Hộ Dịch Vụ
38 m²(4 x 11)
5,2 Tỷ
137 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
42 m²(5.2 x 8)
9 Tỷ 250 Triệu
220 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
18 m²(3 x 8)
3 Tỷ 390 Triệu
188 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
31 m²(3.6 x 9.5)
4 Tỷ 950 Triệu
160 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
77 m²(4 x 20.3)
9,3 Tỷ
121 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
4 Tỷ 350 Triệu
109 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Căn Hộ Dịch Vụ
40 m²(4 x 10)
4 Tỷ 350 Triệu
109 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
4 Tỷ 350 Triệu
109 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
38 m²(4.2 x 10)
4 Tỷ 870 Triệu
128 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
38 m²(4.2 x 10)
4 Tỷ 870 Triệu
128 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
50 m²(7.3 x 6.7)
5 Tỷ 380 Triệu
108 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
51 m²(5.3 x 10)
8,5 Tỷ
167 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
38 m²(4.2 x 10)
4 Tỷ 870 Triệu
128 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
7,9 Tỷ
123 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Căn Hộ Dịch Vụ
20 m²(3.6 x 5.6)
2,4 Tỷ
120 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
87 m²(3.5 x 18)
9 Tỷ
103 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
52 m²(4 x 13)
7 Tỷ 480 Triệu
144 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai