Bán nhà hẻm 25/11/29A Bùi Quang Là Phường An Hội Tây Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
55 m²(4.5 x 12)
7,9 Tỷ
144 Triệu/m²P.An Hội Tây
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Bùi Quang Là | 123 triệu/m² | 64 triệu/m² - 239 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Bùi Quang Là | 186 triệu/m² | 186 triệu/m² - 186 triệu/m² |
Nhà phố
55 m²(4.5 x 12)
7,9 Tỷ
144 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Bùi Quang Là
Nhà phố
60 m²(5 x 12.4)
7,9 Tỷ
132 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Bùi Quang Là
Nhà phố
45 m²(4 x 11.1)
6 Tỷ 580 Triệu
146 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Bùi Quang Là
Nhà phố
33 m²(4 x 9.2)
5,5 Tỷ
167 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Bùi Quang Là
Nhà phố
55 m²(4.4 x 12.3)
8,2 Tỷ
149 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Bùi Quang Là
Nhà phố
31 m²(31 x 10)
2 Tỷ 970 Triệu
95.8 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Bùi Quang Là
Nhà phố
15 m²(5 x 3)
2 Tỷ 970 Triệu
198 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Bùi Quang Là
Nhà phố
22 m²(4.1 x 5.5)
3 Tỷ 750 Triệu
170 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Bùi Quang Là
Nhà phố
41 m²(3.3 x 12.5)
5 Tỷ 970 Triệu
146 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Bùi Quang Là
Nhà phố
42 m²(3 x 13)
5 Tỷ 680 Triệu
135 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Bùi Quang Là
Nhà phố
66 m²(34 x 16)
6 Tỷ 950 Triệu
105 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Bùi Quang Là
Nhà phố
60 m²(5 x 12.4)
7,9 Tỷ
132 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Bùi Quang Là
Nhà phố
41 m²(33 x 125)
5 Tỷ 970 Triệu
146 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Bùi Quang Là
Nhà phố
41 m²(3.7 x 12)
7 Tỷ 180 Triệu
175 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Bùi Quang Là
Nhà phố
45 m²(4 x 11.1)
6 Tỷ 580 Triệu
146 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Bùi Quang Là
Nhà phố
42 m²(3 x 13)
5 Tỷ 680 Triệu
135 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Bùi Quang Là
Căn Hộ Dịch Vụ
40 m²(4 x 10)
7 Tỷ 450 Triệu
186 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Bùi Quang Là
Nhà phố
60 m²(5 x 124)
8,4 Tỷ
140 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Bùi Quang Là
Nhà phố
35 m²(4 x 10)
7 Tỷ 250 Triệu
207 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Bùi Quang Là
Nhà phố
45 m²(4 x 11.1)
6 Tỷ 580 Triệu
146 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Bùi Quang Là
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai