Bán nhà hẻm 76/100 Đường Số 59 Phường An Hội Tây Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
73 m²(4 x 19)
9,7 Tỷ
133 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
đường số 59
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
An Hội Tây
Đường số
59
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường số 59 | 132 triệu/m² | 42 triệu/m² - 354 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường số 59 | 143 triệu/m² | 73 triệu/m² - 264 triệu/m² |
| Đất đường số 59 | 77 triệu/m² | 71 triệu/m² - 85 triệu/m² |
Nhà phố
73 m²(4 x 19)
9,7 Tỷ
133 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
đường số 59
Nhà phố
76 m²(4 x 19)
9,7 Tỷ
128 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
đường số 59
Căn Hộ Dịch Vụ
64 m²(4 x 16)
7 Tỷ 950 Triệu
124 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
đường số 59
Nhà phố
32 m²(4 x 8)
4,3 Tỷ
134 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
đường số 59
Nhà phố
22 m²(3.3 x 5.1)
1,9 Tỷ
86.4 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
đường số 59
Nhà phố
32 m²(4 x 8)
4 Tỷ 650 Triệu
145 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
đường số 59
Nhà phố
65 m²(3.8 x 16)
5,4 Tỷ
83.1 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
đường số 59
Nhà phố
59 m²(4 x 15)
13,6 Tỷ
231 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
đường số 59
Nhà phố
32 m²(4 x 8)
4 Tỷ 650 Triệu
145 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
đường số 59
Nhà phố
53 m²(4.8 x 12)
8 Tỷ 490 Triệu
160 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
đường số 59
Căn Hộ Dịch Vụ
64 m²(3.9 x 16)
11 Tỷ 999 Triệu
187 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
đường số 59
Nhà phố
41 m²(4 x 10.1)
4,4 Tỷ
107 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
đường số 59
Nhà phố
80 m²(5.2 x 15)
5 Tỷ 850 Triệu
73.1 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
đường số 59
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
10,5 Tỷ
131 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
đường số 59
Căn Hộ Dịch Vụ
51 m²(5 x 10.1)
8,8 Tỷ
173 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
đường số 59
Nhà phố
50 m²(5 x 10.5)
8 Tỷ 640 Triệu
173 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
đường số 59
Nhà phố
68 m²(4.5 x 18)
5 Tỷ 990 Triệu
88.1 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
đường số 59
Căn Hộ Dịch Vụ
64 m²(4 x 16)
7 Tỷ 950 Triệu
124 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
đường số 59
Nhà phố
53 m²(4.8 x 12)
8 Tỷ 490 Triệu
160 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
đường số 59
Nhà phố
68 m²(4.5 x 18)
5 Tỷ 990 Triệu
88.1 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
đường số 59
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai