Bán nhà hẻm 78/24 Đường số 51 Phường An Hội Tây Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
40 m²(4.5 x 9.5)
2 Tỷ 990 Triệu
74.8 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
đường số 51
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
An Hội Tây
Đường số
51
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường số 51 | 122 triệu/m² | 61 triệu/m² - 259 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường số 51 | 132 triệu/m² | 85 triệu/m² - 169 triệu/m² |
| Đất đường số 51 | 78 triệu/m² | 78 triệu/m² - 78 triệu/m² |
Nhà phố
40 m²(4.5 x 9.5)
2 Tỷ 990 Triệu
74.8 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
đường số 51
Nhà phố
40 m²(4.5 x 9.5)
2 Tỷ 990 Triệu
74.8 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
đường số 51
Nhà phố
69 m²(5 x 13.8)
5,4 Tỷ
78.3 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
đường số 51
Nhà phố
32 m²(4 x 8)
4,2 Tỷ
131 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
đường số 51
Nhà phố
32 m²(4 x 8)
4,2 Tỷ
131 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
đường số 51
Nhà phố
32 m²(4 x 8)
4,2 Tỷ
131 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
đường số 51
Nhà phố
32 m²(4 x 8)
4 Tỷ 850 Triệu
152 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
đường số 51
Nhà phố
32 m²(4 x 8)
4 Tỷ 850 Triệu
152 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
đường số 51
Nhà phố
62 m²(4 x 15.5)
8,3 Tỷ
134 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
đường số 51
Nhà phố
62 m²(4 x 15.5)
8,3 Tỷ
134 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
đường số 51
Nhà phố
62 m²(4 x 15.5)
8,3 Tỷ
134 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
đường số 51
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
6,5 Tỷ
163 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
đường số 51
Nhà phố
134 m²(4.7 x 16)
12,6 Tỷ
94 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
đường số 51
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
8,5 Tỷ
106 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
đường số 51
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
4,1 Tỷ
103 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
đường số 51
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
5 Tỷ 360 Triệu
134 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
đường số 51
Nhà phố
54 m²(4.2 x 13)
14 Tỷ
259 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
đường số 51
Căn Hộ Dịch Vụ
49 m²(4 x 14.5)
6,8 Tỷ
139 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
đường số 51
Nhà phố
49 m²(4 x 14.5)
6,8 Tỷ
139 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
đường số 51
Nhà phố
49 m²(4.1 x 18.5)
10,8 Tỷ
220 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
đường số 51
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai