Bán đất thửa 713 tờ 6 Lê Văn Thọ Phường An Hội Tây Tp Hồ Chí Minh
Đất
96 m²(4 x 24)
7 Tỷ 399 Triệu
77.1 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
05-02-2026 Mặt Tiền
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường Lê Văn Thọ phường An Hội Tây | 80 triệu/m² | 67 triệu/m² - 106 triệu/m² |
Đất
96 m²(4 x 24)
7 Tỷ 399 Triệu
77.1 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Lê Văn Thọ
Đất
96 m²(4.65 x 21)
6,9 Tỷ
71.9 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Lê Văn Thọ
Đất
96 m²(4 x 24)
6,4 Tỷ
66.7 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Lê Văn Thọ
Đất
50 m²(5 x 10)
5,3 Tỷ
106 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Lê Văn Thọ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai