Bán đất thửa 352 tờ 269 Phan Huy Ích Phường An Hội Tây Tp Hồ Chí Minh
Đất
65 m²(4 x 16.3)
7 Tỷ 960 Triệu
122 Triệu/m²P.An Hội Tây
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường Phan Huy Ích phường An Hội Tây | 85 triệu/m² | 23 triệu/m² - 138 triệu/m² |
Đất
65 m²(4 x 16.3)
7 Tỷ 960 Triệu
122 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Phan Huy Ích
Đất
100 m²(6 x 17)
6,5 Tỷ
65 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Phan Huy Ích
Đất
65 m²(4 x 16)
9 Tỷ
138 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Phan Huy Ích
Đất
65 m²(4 x 16)
7 Tỷ 960 Triệu
122 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Phan Huy Ích
Đất
65 m²(4 x 16.3)
7 Tỷ 960 Triệu
122 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Phan Huy Ích
Đất
8672 m²
200 Tỷ
23.1 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Phan Huy Ích
Đất
8543 m²
240 Tỷ
28.1 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Phan Huy Ích
Đất
84 m²(4.5 x 20)
4,7 Tỷ
56 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Phan Huy Ích
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai