Bán đất thửa 602 tờ 69 602 Tờ 69 Phường Long Bình Tp Hồ Chí Minh
Đất
140 m²(7 x 20)
15 Tỷ
107 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường T
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Long Bình
Mức giá
10 - 15 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Đường | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường C | 107 triệu/m² | 107 triệu/m² - 107 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường E | 71 triệu/m² | 70 triệu/m² - 71 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Mạc Hiền Tích | 50 triệu/m² | 20 triệu/m² - 65 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Nguyễn Xiển | 83 triệu/m² | 60 triệu/m² - 105 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường T | 78 triệu/m² | 48 triệu/m² - 107 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 1 | 68 triệu/m² | 68 triệu/m² - 68 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 8A | 107 triệu/m² | 106 triệu/m² - 107 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 9A | 150 triệu/m² | 150 triệu/m² - 150 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 11 | 96 triệu/m² | 96 triệu/m² - 96 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 12 | 30 triệu/m² | 30 triệu/m² - 30 triệu/m² |
Đất
140 m²(7 x 20)
15 Tỷ
107 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường T
Đất
113 m²(5 x 22)
11,9 Tỷ
105 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Nguyễn Xiển
Đất
140 m²(7 x 20)
14,8 Tỷ
106 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 8A
Đất
170 m²(4.7 x 36)
11,9 Tỷ
70 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường E
Đất
168 m²(4.7 x 36)
11,9 Tỷ
70.8 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường E
Đất
167 m²(4.7 x 36)
11,9 Tỷ
71.3 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường E
Đất
250 m²(5 x 50)
15 Tỷ
60 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Nguyễn Xiển
Đất
192 m²(5.3 x 29)
12,5 Tỷ
65.1 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Mạc Hiền Tích
Đất
400 m²(9.5 x 44)
12 Tỷ
30 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 12
Đất
140 m²(7 x 20)
15 Tỷ
107 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 8A
Đất
140 m²(7 x 20)
15 Tỷ
107 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
192 m²(5.3 x 29)
12,5 Tỷ
65.1 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Mạc Hiền Tích
Đất
160 m²(8 x 20)
10,8 Tỷ
67.5 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
100 m²(5 x 20)
15 Tỷ
150 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 9A
Đất
664 m²(11 x 38)
13 Tỷ
19.6 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Mạc Hiền Tích
Đất
130 m²(5.4 x 24)
12,5 Tỷ
96.2 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 11
Đất
228 m²(12 x 20)
11 Tỷ
48.2 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường T
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai