Bán đất thửa 518 tờ 87 Nguyễn Xiển Phường Long Bình Tp Hồ Chí Minh
Đất
113 m²(5 x 22)
11,9 Tỷ
105 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Nguyễn Xiển
12,5 Tỷ
~ 65.1 Triệu/m²192m²
(5.3m x 29m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 5.3m | |
| Dài | 29m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 192 m2 |
- DT 192m (5.3x29 hậu 6m5)
- Công nhận 180m
- Đường nhựa 8m , xe tải tránh.
- Kdc hiện hữu
- Sát Vành Đai 3 , UBND
- Sổ đang vay VIB, 10ty
- Có hỗ trợ khách vay.
Đất
113 m²(5 x 22)
11,9 Tỷ
105 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Nguyễn Xiển
Đất
167 m²(4.7 x 36)
11,9 Tỷ
71.3 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường E
Đất
168 m²(4.7 x 36)
11,9 Tỷ
70.8 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường E
Đất
170 m²(4.7 x 36)
11,9 Tỷ
70 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường E
Căn Hộ Dịch Vụ
154 m²(7 x 22)
12,5 Tỷ
81.2 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
644 m²
12,5 Tỷ
19.4 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Mạc Hiền Tích
Đất
400 m²(9.5 x 44)
12 Tỷ
30 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 12
Đất
192 m²(5.3 x 29)
12,5 Tỷ
65.1 Triệu/m²P.Long Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai