Bán đất thửa 518 tờ 87 Nguyễn Xiển Phường Long Bình Tp Hồ Chí Minh
Đất
113 m²(5 x 22)
11,9 Tỷ
105 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Nguyễn Xiển
12,5 Tỷ
~ 65.1 Triệu/m²192m²
(5.3m x 29m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 5.3m | |
| Dài | 29m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 192 m2 |
? MẶT TIỀN MẠC HIỂN TÍCH – LONG BÌNH – 192M2 NỞ HẬU – 180M2 THỔ CƯ – GẦN VÀNH ĐAI 3 & BẾN XE MIỀN ĐÔNG MỚI
Mô tả:
? Diện tích: 192m² (6 x 29m) – công nhận 180m² thổ cư – khuôn đất nở hậu tài lộc, phong thủy đẹp
? Mặt tiền đường nhựa 8m sạch sẽ, ô tô tránh nhau thoải mái – phù hợp ở, mở văn phòng, kho xưởng nhẹ hoặc đầu tư giữ tài sản
? Vị trí chiến lược:
- Nằm trên trục đường Mạc Hiển Tích, khu dân cư Long Bình hiện hữu
- Kết nối nhanh đến tuyến Vành đai 3 TP.HCM – hạ tầng trọng điểm thúc đẩy giá trị khu Đông
- Gần Bến xe Miền Đông mới – trung tâm giao thông liên tỉnh lớn nhất phía Nam
- Thuận tiện di chuyển qua tuyến Metro Bến Thành – Suối Tiên – gia tăng tiềm năng khai thác và tăng giá dài hạn
? Điểm mạnh nổi bật:
- Diện tích lớn, ngang 6m hiếm có trong khu vực
- Thổ cư cao, dễ dàng xây dựng theo nhu cầu
- Khu vực đang phát triển mạnh nhờ hạ tầng đồng bộ và dòng vốn đổ về khu Đông
- Thích hợp xây biệt thự mini, căn hộ dịch vụ hoặc đầu tư trung hạn đón sóng hạ tầng quy hoạch
? Khu dân cư an ninh, hạ tầng hoàn chỉnh, đường sá cao ráo không ngập nước
? Pháp lý: Sổ hồng riêng, đang vay bank 10 tỷ
Đất
113 m²(5 x 22)
11,9 Tỷ
105 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Nguyễn Xiển
Đất
167 m²(4.7 x 36)
11,9 Tỷ
71.3 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường E
Đất
168 m²(4.7 x 36)
11,9 Tỷ
70.8 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường E
Đất
170 m²(4.7 x 36)
11,9 Tỷ
70 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường E
Căn Hộ Dịch Vụ
154 m²(7 x 22)
12,5 Tỷ
81.2 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
644 m²
12,5 Tỷ
19.4 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Mạc Hiền Tích
Đất
192 m²(5.3 x 29)
12,5 Tỷ
65.1 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Mạc Hiền Tích
Đất
400 m²(9.5 x 44)
12 Tỷ
30 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 12
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai