Bán đất thửa 518 tờ 87 Nguyễn Xiển Phường Long Bình Tp Hồ Chí Minh
Đất
113 m²(5 x 22)
11,9 Tỷ
105 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Nguyễn Xiển
12 Tỷ
~ 30 Triệu/m²400m²
(9.5m x 44m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 9.5m | |
| Dài | 44m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 400 m2 |
Bán đất 28 Đường Số 12, Phường Long Bình, TP Thủ Đức.
Diện tích: 400m²
Kích thước: ngang 9.5m, dài 44m
Giá bán: 12 tỷ
Đất
113 m²(5 x 22)
11,9 Tỷ
105 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Nguyễn Xiển
Đất
167 m²(4.7 x 36)
11,9 Tỷ
71.3 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường E
Đất
168 m²(4.7 x 36)
11,9 Tỷ
70.8 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường E
Đất
170 m²(4.7 x 36)
11,9 Tỷ
70 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường E
Đất
192 m²(5.3 x 29)
12,5 Tỷ
65.1 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Mạc Hiền Tích
Đất
192 m²(5.3 x 29)
12,5 Tỷ
65.1 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Mạc Hiền Tích
Đất
160 m²(8 x 20)
10,8 Tỷ
67.5 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
228 m²(12 x 20)
11 Tỷ
48.2 Triệu/m²P.Long Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai