Bán đất thửa 661 tờ 17 Phước Thiện Phường Long Bình Tp Hồ Chí Minh
Đất
90 m²(5 x 18)
4,1 Tỷ
45.6 Triệu/m²P.Long Bình
Mức giá
dưới 5 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Đường | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường A | 58 triệu/m² | 55 triệu/m² - 60 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường C | 52 triệu/m² | 42 triệu/m² - 63 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường D | 56 triệu/m² | 56 triệu/m² - 56 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Mạc Hiền Tích | 36 triệu/m² | 36 triệu/m² - 36 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường N10 | 48 triệu/m² | 47 triệu/m² - 50 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Nguyễn Văn Tăng | 41 triệu/m² | 41 triệu/m² - 41 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Nguyễn Xiển | 51 triệu/m² | 32 triệu/m² - 73 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Phước Thiện | 59 triệu/m² | 45 triệu/m² - 71 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường T | 45 triệu/m² | 44 triệu/m² - 47 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 1 | 55 triệu/m² | 47 triệu/m² - 57 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 2 | 58 triệu/m² | 51 triệu/m² - 65 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 3 | 34 triệu/m² | 17 triệu/m² - 51 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 4 | 34 triệu/m² | 34 triệu/m² - 34 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 6 | 52 triệu/m² | 17 triệu/m² - 59 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 8 | 24 triệu/m² | 16 triệu/m² - 38 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 9 | 50 triệu/m² | 47 triệu/m² - 53 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 10 | 48 triệu/m² | 48 triệu/m² - 48 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 15 | 37 triệu/m² | 37 triệu/m² - 37 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 16 | 53 triệu/m² | 46 triệu/m² - 59 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 21 | 61 triệu/m² | 53 triệu/m² - 70 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 22 | 63 triệu/m² | 63 triệu/m² - 63 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 23 | 58 triệu/m² | 58 triệu/m² - 58 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 27 | 45 triệu/m² | 45 triệu/m² - 45 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 28 | 42 triệu/m² | 42 triệu/m² - 42 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 32 | 57 triệu/m² | 57 triệu/m² - 57 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 35 | 44 triệu/m² | 44 triệu/m² - 44 triệu/m² |
Đất
90 m²(5 x 18)
4,1 Tỷ
45.6 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Phước Thiện
Đất
100 m²(5 x 20)
4 Tỷ 950 Triệu
49.5 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường N10
Đất
52 m²(4.3 x 12)
3 Tỷ 250 Triệu
62.5 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Phước Thiện
Đất
104 m²(4 x 26.5)
3,8 Tỷ
36.5 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 15
Đất
69 m²(4 x 17.3)
4 Tỷ
58 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 6
Đất
80 m²(5 x 16)
4 Tỷ 790 Triệu
59.9 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 2
Đất
80 m²(5 x 16)
4 Tỷ 790 Triệu
59.9 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 2
Đất
79 m²(4.5 x 18)
4,5 Tỷ
57 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
79 m²(4.5 x 18)
4,5 Tỷ
57 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
79 m²(4.5 x 18)
4,5 Tỷ
57 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
79 m²(4.5 x 18)
4,5 Tỷ
57 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
57 m²(3 x 19)
2,6 Tỷ
45.6 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 16
Đất
75 m²(4 x 19)
4,9 Tỷ
65.3 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 2
Đất
61 m²(4.2 x 14.5)
3,4 Tỷ
55.7 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
68 m²(4 x 17)
3 Tỷ 980 Triệu
58.5 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 16
Đất
64 m²(4 x 16)
3,5 Tỷ
54.7 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 6
Đất
60 m²(4 x 15)
3 Tỷ 150 Triệu
52.5 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 9
Đất
61 m²(4 x 15)
3 Tỷ 150 Triệu
51.6 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 9
Đất
67.5 m²(4.5 x 15)
3 Tỷ 150 Triệu
46.7 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 9
Đất
90 m²(7.6 x 16)
2 Tỷ 880 Triệu
32 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Nguyễn Xiển
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai