Bán đất thửa 602 tờ 69 602 Tờ 69 Phường Long Bình Tp Hồ Chí Minh
Đất
140 m²(7 x 20)
15 Tỷ
107 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường T
15 Tỷ
~ 107 Triệu/m²140m²
(7m x 20m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 7m | |
| Dài | 20m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 140 m2 |
?️ DƯỜNG 20M, GẦN BX MD, VIP LONG THẠNH MỸ.
? Diện tích 140m2 ngang 7 dài 20.
? Đất trống tiện xây mới. Sát Vành Đai 3
? Khu vực ngay trung tâm Q9.
?Sổ sách pháp lý chuẩn.
Đất
140 m²(7 x 20)
15 Tỷ
107 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường T
Đất
140 m²(7 x 20)
14,8 Tỷ
106 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 8A
Nhà phố
280 m²(7.7 x 22)
15 Tỷ
53.6 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
436 m²(15 x 31)
16 Tỷ
36.7 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 9
Đất
250 m²(5 x 50)
15 Tỷ
60 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Nguyễn Xiển
Đất
140 m²(7 x 20)
15 Tỷ
107 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 8A
Nhà phố
147.5 m²(8 x 20)
15 Tỷ
102 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 7A
Căn Hộ Dịch Vụ
56 m²(5 x 11)
15 Tỷ
268 Triệu/m²P.Long Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai