Bán nhà 70 + 72 + 76 Đường số 18 Phường Cát Lái Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
1051 m²(40 x 27)
115 Tỷ
109 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Cát Lái
Đường
Tất cả
Mức giá
trên 100 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố | 217 triệu/m² | 16 triệu/m² - 1,45 tỷ/m² |
| Đất | 101 triệu/m² | 6 triệu/m² - 451 triệu/m² |
| Tòa Nhà Văn Phòng | 557 triệu/m² | 80 triệu/m² - 1,07 tỷ/m² |
| Biệt Thự | 284 triệu/m² | 58 triệu/m² - 455 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ | 73 triệu/m² | 54 triệu/m² - 91 triệu/m² |
| Bất Động Sản Khác | 13 triệu/m² | 10 triệu/m² - 15 triệu/m² |
| Kho Xưởng | 128 triệu/m² | 128 triệu/m² - 128 triệu/m² |
| Căn Hộ | 287 triệu/m² | 287 triệu/m² - 287 triệu/m² |
| Khách Sạn | 46 triệu/m² | 46 triệu/m² - 46 triệu/m² |
Nhà phố
1051 m²(40 x 27)
115 Tỷ
109 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
11000 m²(100 x 130)
258 Tỷ
23.5 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
11000 m²(100 x 130)
258 Tỷ
23.5 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường D
Tòa Nhà Văn Phòng
189 m²(10.5 x 18)
140 Tỷ
741 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Tạ Hiện
Căn Hộ Dịch Vụ
1375 m²(21.5 x 63)
125 Tỷ
90.9 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 30
Tòa Nhà Văn Phòng
320 m²(16 x 20)
190 Tỷ
594 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 63
Đất
662 m²(40 x 16)
159 Tỷ
240 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Bát Nàn
Nhà phố
1051 m²(40 x 27)
115 Tỷ
109 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 18
Kho xưởng
2142 m²(34.5 x 62)
275 Tỷ
128 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Đồng Văn Cống
Đất
2142 m²(34.5 x 62)
275 Tỷ
128 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường C
Tòa Nhà Văn Phòng
288 m²(12 x 24)
250 Tỷ
868 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Trần Quý Kiên
Đất
800 m²(25.7 x 31)
200 Tỷ
250 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nguyễn Khoa Đăng
Tòa Nhà Văn Phòng
320 m²(16 x 20)
220 Tỷ
688 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Kỉnh
Nhà phố
280 m²(28 x 10)
117 Tỷ
418 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 1
Biệt thự
426.5 m²(21 x 20.9)
170 Tỷ
399 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nguyễn An
Tòa Nhà Văn Phòng
2200 m²(15 x 20)
175 Tỷ
79.5 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Kỉnh
Nhà phố
270 m²(15 x 18)
115 Tỷ
426 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Tạ Hiện
Đất
838.5 m²(36 x 25)
220 Tỷ
262 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Trần Quý Kiên
Tòa Nhà Văn Phòng
569 m²(29 x 19)
300 Tỷ
527 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Bát Nàn
Căn Hộ Dịch Vụ
1845 m²(70 x 27)
100 Tỷ
54.2 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Thạnh Mỹ Lợi
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai