Bán chung cư Đường Số 16 Phường Cát Lái Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
66 m²(6 x 13.5)
7,5 Tỷ
114 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 16
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Cát Lái
Đường
Tất cả
Mức giá
5 - 10 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố | 85 triệu/m² | 12 triệu/m² - 281 triệu/m² |
| Đất | 68 triệu/m² | 5 triệu/m² - 117 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ | 78 triệu/m² | 32 triệu/m² - 119 triệu/m² |
| Khác | 66 triệu/m² | 52 triệu/m² - 85 triệu/m² |
| Căn Hộ | 59 triệu/m² | 40 triệu/m² - 76 triệu/m² |
| Khách Sạn | 116 triệu/m² | 116 triệu/m² - 116 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
66 m²(6 x 13.5)
7,5 Tỷ
114 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 16
Nhà phố
106 m²(5 x 18)
9,9 Tỷ
93.4 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
60 m²(4.3 x 20)
8,7 Tỷ
145 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường B
Đất
96 m²(5.5 x 13)
8,6 Tỷ
89.6 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
105 m²(5 x 21)
7,5 Tỷ
71.4 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 11
Đất
105 m²(5 x 21)
7,5 Tỷ
71.4 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 11
Đất
72 m²(11.5 x 9.2)
5,5 Tỷ
76.4 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Thạnh Mỹ Lợi
Đất
72 m²(13 x 9.2)
5,5 Tỷ
76.4 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Thạnh Mỹ Lợi
Đất
63 m²(8 x 12.5)
5 Tỷ 250 Triệu
83.3 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nguyễn Thị Định
Đất
71 m²(4 x 18)
6,2 Tỷ
87.3 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nguyễn Thị Định
Đất
68 m²(4 x 17)
5 Tỷ 970 Triệu
87.8 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nguyễn Thị Định
Nhà phố
87 m²(4 x 19)
7,5 Tỷ
86.2 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Thạnh Mỹ Lợi
Nhà phố
58 m²(4.5 x 12.6)
8 Tỷ 999 Triệu
155 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Thạnh Mỹ Lợi
Nhà phố
58 m²(4.5 x 12.6)
8 Tỷ 999 Triệu
155 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Thạnh Mỹ Lợi
Đất
86 m²(6 x 14.5)
9,5 Tỷ
110 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 2
Đất
81 m²(5.8 x 14)
8,8 Tỷ
109 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
81 m²(5.8 x 14)
8,8 Tỷ
109 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
121 m²(76 x 16)
9 Tỷ
74.4 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường T
Nhà phố
122 m²(7.5 x 20)
9 Tỷ
73.8 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
121 m²(7.6 x 16)
9 Tỷ
74.4 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường A
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai