Bán nhà hẻm 60/4 V2 Đường 10 Phường Cát Lái Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
115 m²(6.5 x 16.5)
16,5 Tỷ
143 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Cát Lái
Đường
Tất cả
Mức giá
15 - 20 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố | 124 triệu/m² | 4 triệu/m² - 292 triệu/m² |
| Đất | 92 triệu/m² | 17 triệu/m² - 185 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ | 134 triệu/m² | 95 triệu/m² - 195 triệu/m² |
| Biệt Thự | 109 triệu/m² | 71 triệu/m² - 133 triệu/m² |
| Căn Hộ | 109 triệu/m² | 109 triệu/m² - 109 triệu/m² |
Nhà phố
115 m²(6.5 x 16.5)
16,5 Tỷ
143 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
91 m²(7 x 13)
15 Tỷ
165 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
120 m²(6 x 20)
16,5 Tỷ
138 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 4
Căn Hộ Dịch Vụ
110 m²(12 x 9.2)
17,5 Tỷ
159 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 8
Đất
241 m²(8.6 x 22)
18 Tỷ
74.7 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
241 m²(8.6 x 22)
19 Tỷ
78.8 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
120 m²(6 x 20)
17,6 Tỷ
147 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường H
Đất
200 m²(5 x 38)
18 Tỷ
90 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 28
Căn Hộ Dịch Vụ
168 m²(7 x 24)
16 Tỷ
95.2 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường D
Căn Hộ Dịch Vụ
119 m²(7 x 17)
15 Tỷ
126 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 3
Căn Hộ Dịch Vụ
155 m²(7.7 x 20)
16,5 Tỷ
106 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
160 m²(5.2 x 30)
15,5 Tỷ
96.9 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
15,5 Tỷ
155 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Phạm Thận Duật
Nhà phố
132 m²(6 x 22)
16 Tỷ
121 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường D4
Nhà phố
120 m²(6 x 20)
15,6 Tỷ
130 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường N2
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
19,2 Tỷ
192 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Phạm Công Trứ
Nhà phố
268 m²(8.8 x 30.5)
17,4 Tỷ
64.9 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 25
Nhà phố
123 m²(5 x 25)
15 Tỷ
122 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 55
Nhà phố
140 m²(8 x 17.5)
16,5 Tỷ
118 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 100
Nhà phố
120 m²(6 x 20)
16 Tỷ
133 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Muồng Tím
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai