Bán nhà 10 (Thửa 542 tờ 3) Trịnh Khắc Lập Phường Cát Lái Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
280 m²(10 x 28)
28,5 Tỷ
102 Triệu/m²P.Cát Lái
Mức giá
20 - 30 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố | 130 triệu/m² | 17 triệu/m² - 357 triệu/m² |
| Đất | 124 triệu/m² | 17 triệu/m² - 300 triệu/m² |
| Biệt Thự | 125 triệu/m² | 79 triệu/m² - 184 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ | 110 triệu/m² | 72 triệu/m² - 144 triệu/m² |
| Khác | 109 triệu/m² | 84 triệu/m² - 127 triệu/m² |
| Tòa Nhà Văn Phòng | 198 triệu/m² | 138 triệu/m² - 233 triệu/m² |
| Căn Hộ | 109 triệu/m² | 109 triệu/m² - 109 triệu/m² |
Nhà phố
280 m²(10 x 28)
28,5 Tỷ
102 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
669 m²(17 x 30)
27 Tỷ
40.4 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
161 m²(6 x 27)
24 Tỷ
149 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Lê Văn Thịnh
Đất
337 m²(5.5 x 35)
29,2 Tỷ
86.6 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
126 m²(7 x 18)
24 Tỷ
190 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
126 m²(7 x 18)
24 Tỷ
190 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
257 m²(7.8 x 34)
23 Tỷ
89.5 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
210 m²(8 x 26)
21,5 Tỷ
102 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
120 m²(6 x 20)
28 Tỷ
233 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường B
Căn Hộ Dịch Vụ
238 m²(10 x 27)
26,4 Tỷ
111 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 3
Đất
150 m²(18 x 12)
26 Tỷ
173 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 7
Nhà phố
165 m²(8.8 x 19)
22 Tỷ
133 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
108 m²(6 x 18)
22 Tỷ
204 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Phạm Công Trứ
Nhà phố
303 m²(12 x 29)
24 Tỷ
79.2 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Bình Trưng
Nhà phố
315.8 m²(10 x 30)
25 Tỷ
79.2 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
135.6 m²(7.5 x 18.5)
30 Tỷ
221 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 84
Nhà phố
136.2 m²(7.5 x 17)
22 Tỷ 680 Triệu
167 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nguyễn Địa Lô
Nhà phố
257 m²(8 x 33)
23,9 Tỷ
93 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 30
Nhà phố
210 m²(8 x 26.3)
21 Tỷ
100 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Thạnh Mỹ Lợi
Nhà phố
200 m²(5 x 31.4)
26,5 Tỷ
133 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nguyễn Thị Định
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai