Bán nhà 24 Đường Số 6 (Thửa 661 Tờ 8) Phường Cát Lái Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
126 m²(7 x 18)
24 Tỷ
190 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 6
24 Tỷ
~ 149 Triệu/m²161m²
(6m x 27m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 6m | |
| Dài | 27m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 161 m2 |
❌❌❌? GẤP BÁN GIẢM 5T???CÒN 24TL
?Bất động sản dòng tiền thu nhập hàng tháng TỪ 100 triệu.
? CÓ THẾ CẢI TẠO THÀNH NHÀ NGHỈ, KHÁCH SẠN HOẶC THÀNH TỪ 14 PHÒNG CHDV CHO THUÊ.
?Chủ sang nhượng hết toàn bộ dịch vụ và Giấy phép kinh doanh Karaoke cho khách thiện chí mua.
? Karaoke SAN SAN thương hiệu hơn 20 năm từ 1999 mặt tiền Lê Văn Thịnh Thịnh NỐI DÀI đoạn gần Nguyễn Thị Định, Đồng Văn Cống.
+ Diện tích 161m2 với thông số siêu đẹp: 6m × 26.6m Vuông vức như tờ A4.
+ Kết cấu: 1 trệt 3 lầu sân thượng
+ Chủ đầu tư 6 phòng Karaoke cực kỳ đẳng cấp và sang trọng.
+ 4 phòng ngủ gia đình, phòng thờ, phòng khách.
+ Khu vực dân cư đông đúc kinh doanh buôn bán cực kỳ sầm uất.
+ Pháp lý chuẩn sổ vuông A4 hoàn công đầy đủ.
Nhà phố
126 m²(7 x 18)
24 Tỷ
190 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
126 m²(7 x 18)
24 Tỷ
190 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
303 m²(12 x 29)
24 Tỷ
79.2 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Bình Trưng
Nhà phố
264 m²(7 x 30)
24 Tỷ
90.9 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 20
Nhà phố
163.3 m²(5.6 x 28)
22,5 Tỷ
138 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Lê Văn Thịnh
Nhà phố
227 m²
24 Tỷ
106 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Thạnh Mỹ Lợi
Nhà phố
160 m²
24 Tỷ
150 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Bình Trưng
Nhà phố
133 m²
24 Tỷ
180 Triệu/m²P.Cát Lái
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai