Bán nhà 40C Đường số 28 ( Thửa 594 tờ 27 ) Phường Cát Lái Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
74 m²(4 x 18.5)
10,8 Tỷ
146 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 2
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Đường | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà mặt tiền đường A | 128 triệu/m² | 76 triệu/m² - 273 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường An Phú | 107 triệu/m² | 14 triệu/m² - 292 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường B | 122 triệu/m² | 57 triệu/m² - 233 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Bát Nàn | 234 triệu/m² | 234 triệu/m² - 234 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Bình Trưng | 129 triệu/m² | 44 triệu/m² - 986 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Bưng Ông Thoàn | 58 triệu/m² | 115 nghìn/m² - 100 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường C | 121 triệu/m² | 85 triệu/m² - 192 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Chu Văn An | 90 triệu/m² | 90 triệu/m² - 90 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường D | 136 triệu/m² | 24 triệu/m² - 264 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường D4 | 121 triệu/m² | 121 triệu/m² - 121 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Diệp Minh Tuyền | 97 triệu/m² | 97 triệu/m² - 97 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Dân Chủ | 136 triệu/m² | 136 triệu/m² - 136 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Dương Đình Hội | 104 triệu/m² | 73 triệu/m² - 123 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường F | 105 triệu/m² | 105 triệu/m² - 105 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Giáng Hương | 129 triệu/m² | 129 triệu/m² - 129 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Gò Cát | 123 triệu/m² | 123 triệu/m² - 123 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Hoàng Hữu Nam | 127 triệu/m² | 83 triệu/m² - 160 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Hàng Tre | 76 triệu/m² | 69 triệu/m² - 84 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Hồ Bá Phấn | 175 triệu/m² | 175 triệu/m² - 175 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Hồng Sến | 66 triệu/m² | 66 triệu/m² - 66 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Khổng Tử | 173 triệu/m² | 173 triệu/m² - 173 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Liên Phường | 161 triệu/m² | 161 triệu/m² - 161 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Long Hòa | 361 triệu/m² | 361 triệu/m² - 361 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Long Phước | 47 triệu/m² | 12 triệu/m² - 94 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Long Sơn | 64 triệu/m² | 53 triệu/m² - 74 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Làng Tăng Phú | 136 triệu/m² | 107 triệu/m² - 194 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Lâm Quang Ky | 212 triệu/m² | 185 triệu/m² - 238 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Lã Xuân Oai | 73 triệu/m² | 2 triệu/m² - 136 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Lê Hiến Mai | 361 triệu/m² | 361 triệu/m² - 361 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Lê Lợi | 185 triệu/m² | 185 triệu/m² - 185 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Lê Văn Thịnh | 111 triệu/m² | 54 triệu/m² - 149 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Lê Văn Việt | 210 triệu/m² | 68 triệu/m² - 298 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Lê Đình Quản | 93 triệu/m² | 77 triệu/m² - 130 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Lò Lu | 111 triệu/m² | 48 triệu/m² - 173 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Mai Chí Thọ | 60 triệu/m² | 60 triệu/m² - 60 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Man Thiện | 146 triệu/m² | 62 triệu/m² - 189 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Muồng Tím | 133 triệu/m² | 133 triệu/m² - 133 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường N2 | 115 triệu/m² | 100 triệu/m² - 130 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường N6 | 115 triệu/m² | 115 triệu/m² - 115 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Nam Hòa | 108 triệu/m² | 91 triệu/m² - 117 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Nguyễn An | 262 triệu/m² | 262 triệu/m² - 262 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Nguyễn Duy Trinh | 91 triệu/m² | 29 triệu/m² - 157 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Nguyễn Thanh Sơn | 499 triệu/m² | 404 triệu/m² - 594 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Nguyễn Thị Tư | 71 triệu/m² | 55 triệu/m² - 87 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Nguyễn Thị Định | 117 triệu/m² | 55 triệu/m² - 164 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Nguyễn Trung Nguyệt | 81 triệu/m² | 81 triệu/m² - 81 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Nguyễn Trãi | 143 triệu/m² | 143 triệu/m² - 143 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Nguyễn Trọng Quân | 123 triệu/m² | 123 triệu/m² - 123 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Nguyễn Tuyển | 130 triệu/m² | 130 triệu/m² - 130 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Nguyễn Văn Kỉnh | 254 triệu/m² | 254 triệu/m² - 254 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Nguyễn Văn Thành | 63 triệu/m² | 63 triệu/m² - 63 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Nguyễn Văn Tăng | 131 triệu/m² | 65 triệu/m² - 230 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Nguyễn Xiển | 74 triệu/m² | 49 triệu/m² - 125 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Nguyễn Đôn Tiết | 58 triệu/m² | 58 triệu/m² - 58 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Nguyễn Địa Lô | 167 triệu/m² | 167 triệu/m² - 167 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Ngô Quyền | 190 triệu/m² | 98 triệu/m² - 281 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Phan Văn Đáng | 119 triệu/m² | 119 triệu/m² - 119 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Phú Hữu | 94 triệu/m² | 35 triệu/m² - 205 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Phước Bình | 99 triệu/m² | 61 triệu/m² - 146 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Phước Thiện | 57 triệu/m² | 57 triệu/m² - 57 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Phạm Công Trứ | 237 triệu/m² | 92 triệu/m² - 1,45 tỷ/m² |
| Nhà mặt tiền đường Phạm Hy Lượng | 147 triệu/m² | 69 triệu/m² - 225 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Phạm Thận Duật | 155 triệu/m² | 155 triệu/m² - 155 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Quang Trung | 102 triệu/m² | 87 triệu/m² - 118 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Quách Giai | 256 triệu/m² | 256 triệu/m² - 256 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Quốc Lộ 52 | 138 triệu/m² | 138 triệu/m² - 138 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Song Hành | 101 triệu/m² | 101 triệu/m² - 101 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường T | 74 triệu/m² | 74 triệu/m² - 74 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Thân Văn Nhiếp | 111 triệu/m² | 73 triệu/m² - 142 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Thạnh Mỹ Lợi | 146 triệu/m² | 61 triệu/m² - 417 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Thảo Điền | 186 triệu/m² | 186 triệu/m² - 186 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Trúc Đường | 145 triệu/m² | 145 triệu/m² - 145 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Trương Văn Bang | 375 triệu/m² | 375 triệu/m² - 375 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Trương Văn Thành | 46 triệu/m² | 46 triệu/m² - 46 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Trường Lưu | 94 triệu/m² | 85 triệu/m² - 103 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Trường Thạnh | 78 triệu/m² | 18 triệu/m² - 106 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Trần Quý Kiên | 563 triệu/m² | 563 triệu/m² - 563 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Trần Thị Điệu | 110 triệu/m² | 74 triệu/m² - 146 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Trịnh Khắc Lập | 96 triệu/m² | 83 triệu/m² - 105 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Tân Hóa | 64 triệu/m² | 64 triệu/m² - 64 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Tân Lập | 141 triệu/m² | 90 triệu/m² - 267 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Tân Lập 2 | 73 triệu/m² | 51 triệu/m² - 103 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Tây Hòa | 89 triệu/m² | 43 triệu/m² - 144 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Tăng Nhơn Phú | 93 triệu/m² | 47 triệu/m² - 195 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Tạ Hiện | 398 triệu/m² | 240 triệu/m² - 595 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Tự Do | 119 triệu/m² | 119 triệu/m² - 119 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Võ Chí Công | 41 triệu/m² | 25 triệu/m² - 57 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Võ Nguyên Giáp | 292 triệu/m² | 292 triệu/m² - 292 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Võ Văn Hát | 62 triệu/m² | 50 triệu/m² - 70 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Xa Lộ Hà Nội | 166 triệu/m² | 135 triệu/m² - 197 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Ích Thạnh | 76 triệu/m² | 59 triệu/m² - 99 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Đinh Củng Viên | 88 triệu/m² | 74 triệu/m² - 102 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Đoàn Hữu Trưng | 222 triệu/m² | 189 triệu/m² - 255 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Đình Phong Phú | 102 triệu/m² | 84 triệu/m² - 134 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Đường A | 49 triệu/m² | 20 triệu/m² - 75 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Đại Lộ 2 | 161 triệu/m² | 144 triệu/m² - 177 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Đại Lộ 3 | 123 triệu/m² | 95 triệu/m² - 146 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Đặng Nghiêm | 65 triệu/m² | 65 triệu/m² - 65 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Đặng Như Mai | 200 triệu/m² | 190 triệu/m² - 210 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Đặng Tiến Đông | 122 triệu/m² | 122 triệu/m² - 122 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Đồng Văn Cống | 185 triệu/m² | 1 nghìn/m² - 357 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Đỗ Thế Diên | 48 triệu/m² | 48 triệu/m² - 48 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Đỗ Xuân Hợp | 195 triệu/m² | 63 triệu/m² - 356 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số | 106 triệu/m² | 106 triệu/m² - 106 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 1 | 123 triệu/m² | 49 triệu/m² - 418 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 1A | 49 triệu/m² | 49 triệu/m² - 49 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 2 | 103 triệu/m² | 50 triệu/m² - 146 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 3 | 98 triệu/m² | 63 triệu/m² - 125 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 4 | 167 triệu/m² | 48 triệu/m² - 344 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 5 | 84 triệu/m² | 41 triệu/m² - 155 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 5A | 97 triệu/m² | 97 triệu/m² - 97 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 6 | 146 triệu/m² | 57 triệu/m² - 190 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 7 | 64 triệu/m² | 64 triệu/m² - 64 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 8 | 120 triệu/m² | 120 triệu/m² - 120 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 9 | 102 triệu/m² | 102 triệu/m² - 102 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 11 | 88 triệu/m² | 75 triệu/m² - 102 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 12 | 88 triệu/m² | 59 triệu/m² - 160 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 13 | 76 triệu/m² | 76 triệu/m² - 76 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 14 | 108 triệu/m² | 85 triệu/m² - 130 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 16 | 125 triệu/m² | 123 triệu/m² - 126 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 18 | 114 triệu/m² | 109 triệu/m² - 120 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 19 | 85 triệu/m² | 56 triệu/m² - 105 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 21 | 58 triệu/m² | 58 triệu/m² - 58 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 24 | 79 triệu/m² | 79 triệu/m² - 79 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 25 | 65 triệu/m² | 65 triệu/m² - 65 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 26 | 82 triệu/m² | 74 triệu/m² - 90 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 28 | 98 triệu/m² | 55 triệu/m² - 141 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 30 | 89 triệu/m² | 86 triệu/m² - 93 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 32 | 102 triệu/m² | 70 triệu/m² - 138 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 34 | 163 triệu/m² | 163 triệu/m² - 163 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 35 | 112 triệu/m² | 53 triệu/m² - 171 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 37 | 92 triệu/m² | 92 triệu/m² - 92 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 38 | 65 triệu/m² | 65 triệu/m² - 65 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 41 | 113 triệu/m² | 113 triệu/m² - 113 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 44 | 92 triệu/m² | 92 triệu/m² - 92 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 47 | 124 triệu/m² | 124 triệu/m² - 124 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 51 | 278 triệu/m² | 278 triệu/m² - 278 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 52 | 354 triệu/m² | 230 triệu/m² - 588 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 53A | 204 triệu/m² | 204 triệu/m² - 204 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 55 | 122 triệu/m² | 122 triệu/m² - 122 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 60 | 430 triệu/m² | 417 triệu/m² - 442 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 63 | 149 triệu/m² | 149 triệu/m² - 149 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 65A | 235 triệu/m² | 235 triệu/m² - 235 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 66 | 120 triệu/m² | 120 triệu/m² - 120 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 68 | 117 triệu/m² | 113 triệu/m² - 120 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 84 | 221 triệu/m² | 221 triệu/m² - 221 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 87A | 257 triệu/m² | 257 triệu/m² - 257 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 94 | 206 triệu/m² | 188 triệu/m² - 224 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 100 | 118 triệu/m² | 118 triệu/m² - 118 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 567 | 388 triệu/m² | 388 triệu/m² - 388 triệu/m² |
Nhà phố
74 m²(4 x 18.5)
10,8 Tỷ
146 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
1051 m²(40 x 27)
115 Tỷ
109 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
187 m²(8.7 x 21)
11,9 Tỷ
63.6 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 7
Nhà phố
280 m²(10 x 28)
28,5 Tỷ
102 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
161 m²(6 x 27)
24 Tỷ
149 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Lê Văn Thịnh
Nhà phố
60 m²(4.3 x 20)
8,7 Tỷ
145 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
182 m²(4.5 x 30)
13,9 Tỷ
76.4 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 13
Nhà phố
126 m²(7 x 18)
24 Tỷ
190 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
126 m²(7 x 18)
24 Tỷ
190 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
11000 m²(100 x 130)
258 Tỷ
23.5 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
538 m²(12.5 x 37)
40 Tỷ
74.3 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 26
Nhà phố
123 m²(5 x 24.6)
11,8 Tỷ
95.9 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
351 m²(15 x 23)
31,5 Tỷ
89.7 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 26
Nhà phố
257 m²(7.8 x 34)
23 Tỷ
89.5 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
206 m²(5.5 x 37.5)
12 Tỷ
58.3 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nguyễn Thị Định
Nhà phố
469 m²(16 x 30)
77 Tỷ
164 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
108 m²(5.5 x 20)
10,8 Tỷ
100 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Trịnh Khắc Lập
Nhà phố
120 m²(7 x 17)
14,5 Tỷ
121 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
83.5 m²(5.2 x 16)
10,3 Tỷ
123 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
87 m²(4 x 19)
7,5 Tỷ
86.2 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Thạnh Mỹ Lợi
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai