Bán nhà 70 + 72 + 76 Đường số 18 Phường Cát Lái Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
1051 m²(40 x 27)
115 Tỷ
109 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Cát Lái
Đường
Tất cả
Mức giá
trên 100 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà mặt tiền phường Cát Lái giá trên 100 tỷ | 220 triệu/m² | 16 triệu/m² - 1,45 tỷ/m² |
| Nhà hẻm phường Cát Lái giá trên 100 tỷ | 157 triệu/m² | 70 triệu/m² - 244 triệu/m² |
Nhà phố
1051 m²(40 x 27)
115 Tỷ
109 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
11000 m²(100 x 130)
258 Tỷ
23.5 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
11000 m²(100 x 130)
258 Tỷ
23.5 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
1051 m²(40 x 27)
115 Tỷ
109 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 18
Nhà phố
280 m²(28 x 10)
117 Tỷ
418 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
270 m²(15 x 18)
115 Tỷ
426 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Tạ Hiện
Nhà phố
781 m²
201 Tỷ
257 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Lê Văn Việt
Nhà phố
781 m²
201 Tỷ
257 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Lê Văn Việt
Nhà phố
360 m²
130 Tỷ
361 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Lê Hiến Mai
Nhà phố
336 m²
200 Tỷ
595 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Tạ Hiện
Nhà phố
321.5 m²
130 Tỷ
404 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nguyễn Thanh Sơn
Nhà phố
100 m²
145 Tỷ
1.45 Tỷ/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Phạm Công Trứ
Nhà phố
392.3 m²
100 Tỷ
255 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Đoàn Hữu Trưng
Nhà phố
930 m²
150 Tỷ
161 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Liên Phường
Nhà phố
1084 m²
110 Tỷ
101 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Song Hành
Nhà phố
1500 m²
130 Tỷ
86.7 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Quang Trung
Nhà phố
3417 m²
135 Tỷ
39.5 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Lã Xuân Oai
Nhà phố
2138 m²
295 Tỷ
138 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Quốc Lộ 52
Nhà phố
1860 m²
130 Tỷ
69.9 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Hoàng Hữu Nam
Nhà phố
240 m²
135 Tỷ
563 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Trần Quý Kiên
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai