Bán biệt thự số 3 Nguyễn An Phường Cát Lái
Biệt thự
426.5 m²(21 x 20.9)
170 Tỷ
399 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nguyễn An
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Cát Lái
Mức giá
trên 100 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Biệt thự mặt tiền phường Cát Lái giá trên 100 tỷ | 284 triệu/m² | 58 triệu/m² - 455 triệu/m² |
Biệt thự
426.5 m²(21 x 20.9)
170 Tỷ
399 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nguyễn An
Biệt thự
1140 m²
350 Tỷ
307 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Vũ Phương Đế
Biệt thự
3300 m²
190 Tỷ
57.6 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Quang Trung
Biệt thự
319 m²
145 Tỷ
455 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 69A
Biệt thự
426 m²
150 Tỷ
352 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nguyễn An
Biệt thự
864 m²
115 Tỷ
133 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 12
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai