Bán nhà hẻm E4/22E Thới Hoà Xã Vĩnh Lộc Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
367 m²(10 x 36)
13 Tỷ 950 Triệu
38 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Thới Hòa | 51 triệu/m² | 27 triệu/m² - 90 triệu/m² |
| Đất đường Thới Hòa | 30 triệu/m² | 26 triệu/m² - 33 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Thới Hòa | 83 triệu/m² | 83 triệu/m² - 83 triệu/m² |
Nhà phố
367 m²(10 x 36)
13 Tỷ 950 Triệu
38 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Thới Hòa
Nhà phố
150 m²(5 x 30)
11 Tỷ
73.3 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Thới Hòa
Căn Hộ Dịch Vụ
160 m²(6.5 x 24.6)
13,2 Tỷ
82.5 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Thới Hòa
Nhà phố
160 m²(6.5 x 24.6)
14 Tỷ
87.5 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Thới Hòa
Nhà phố
89 m²(3.8 x 23)
8 Tỷ
89.9 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Thới Hòa
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
1 Tỷ 460 Triệu
30.4 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Thới Hòa
Nhà phố
221 m²(16.3 x 13.6)
5,9 Tỷ
26.7 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Thới Hòa
Nhà phố
370 m²(12 x 32)
12,5 Tỷ
33.8 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Thới Hòa
Nhà phố
246 m²(8.5 x 29)
10,3 Tỷ
41.9 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Thới Hòa
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
3 Tỷ 50 Triệu
76.3 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Thới Hòa
Nhà phố
150 m²(5 x 30)
11,5 Tỷ
76.7 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Thới Hòa
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
3 Tỷ 50 Triệu
76.3 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Thới Hòa
Nhà phố
380 m²(13.5 x 28)
13,5 Tỷ
35.5 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Thới Hòa
Nhà phố
170 m²(6 x 26)
6 Tỷ
35.3 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Thới Hòa
Nhà phố
123.3 m²(5 x 26.7)
5,8 Tỷ
47 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Thới Hòa
Nhà phố
558 m²(16 x 30)
22,5 Tỷ
40.3 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Thới Hòa
Nhà phố
134 m²(4.8 x 29)
4 Tỷ 999 Triệu
37.3 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Thới Hòa
Nhà phố
100 m²(4 x 25)
5,5 Tỷ
55 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Thới Hòa
Nhà phố
75 m²(4.5 x 17)
4 Tỷ 350 Triệu
58 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Thới Hòa
Nhà phố
253 m²(10 x 25.3)
12,4 Tỷ
49 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Thới Hòa
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai