Bán nhà hẻm E7/49A1 Ấp 5 Xã Vĩnh Lộc Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
97 m²(5.02 x 19)
5,8 Tỷ
59.8 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Liên ấp 5
5,8 Tỷ
~ 47 Triệu/m²123.3m²
(5m x 26.7m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | 26.7m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 123.3 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 2 wc | |
| Độ rộng đường | 5m |
Bán nhà hẻm e3/19b Thới Hòa, xã Vĩnh Lộc
Diện tích: 5 x 26,7m
Diện tích công nhận: 123,3m²
Kết cấu: 1 Lầu, phòng ngủ: 2, nhà vệ sinh: 2
Giá: 5.8 Tỷ
Nhà phố
97 m²(5.02 x 19)
5,8 Tỷ
59.8 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Liên ấp 5
Nhà phố
1123 m²(20 x 56)
5,7 Tỷ
5.1 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Lê Đình Chi
Nhà phố
221 m²(16.3 x 13.6)
5,9 Tỷ
26.7 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Thới Hòa
Nhà phố
170 m²(6 x 26)
6 Tỷ
35.3 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Thới Hòa
Nhà phố
100 m²(4 x 25)
5,5 Tỷ
55 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Thới Hòa
Nhà phố
170 m²(8.3 x 20.3)
5,7 Tỷ
33.5 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Bộ Đội An Điền
Nhà phố
310 m²(10.5 x 48)
5,8 Tỷ
18.7 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Thanh Niên
Nhà phố
193 m²(16 x 12)
5,9 Tỷ
30.6 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai