Bán nhà hẻm 5H6/4 An Hạ Ấp 5 Xã Vĩnh Lộc Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
54 m²(4 x 13.5)
2 Tỷ 350 Triệu
43.5 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường An Hạ | 28 triệu/m² | 13 triệu/m² - 53 triệu/m² |
| Đất đường An Hạ | 26 triệu/m² | 16 triệu/m² - 36 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường An Hạ | 2,59 tỷ/m² | 24 triệu/m² - 5,30 tỷ/m² |
Nhà phố
54 m²(4 x 13.5)
2 Tỷ 350 Triệu
43.5 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường An Hạ
Đất
2500 m²(50 x 50)
91 Tỷ
36.4 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường An Hạ
Nhà phố
384 m²(9.6 x 40)
10 Tỷ
26 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường An Hạ
Căn Hộ Dịch Vụ
2 m²(9.6 x 40)
10,6 Tỷ
5.3 Tỷ/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường An Hạ
Căn Hộ Dịch Vụ
2 m²(9.6 x 40)
10 Tỷ
5 Tỷ/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường An Hạ
Nhà phố
261 m²(7 x 37)
4,6 Tỷ
17.6 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường An Hạ
Nhà phố
581 m²(10.5 x 58)
14 Tỷ
24.1 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường An Hạ
Đất
93 m²(5 x 19)
2 Tỷ 660 Triệu
28.6 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường An Hạ
Căn Hộ Dịch Vụ
232 m²(8 x 29)
13 Tỷ
56 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường An Hạ
Nhà phố
70 m²(5 x 14)
2,6 Tỷ
37.1 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường An Hạ
Đất
93 m²(5 x 19)
2 Tỷ 660 Triệu
28.6 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường An Hạ
Nhà phố
200 m²(5 x 40)
4 Tỷ 950 Triệu
24.8 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường An Hạ
Nhà phố
405 m²(24 x 18)
6,7 Tỷ
16.5 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường An Hạ
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
1 Tỷ 590 Triệu
39.8 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường An Hạ
Nhà phố
261 m²(7 x 37)
4,6 Tỷ
17.6 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường An Hạ
Đất
550 m²(18 x 30)
8,5 Tỷ
15.5 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường An Hạ
Nhà phố
42 m²(4 x 10.5)
1,2 Tỷ
28.6 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường An Hạ
Đất
698 m²(20 x 35)
15 Tỷ
21.5 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường An Hạ
Nhà phố
600 m²(10 x 60)
7,5 Tỷ
12.5 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường An Hạ
Căn Hộ Dịch Vụ
131 m²(5 x 11)
3,1 Tỷ
23.7 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường An Hạ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai