Bán nhà hẻm F9/5T Ấp 5A (Thửa 667 Tờ 24) Xã Vĩnh Lộc Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
147 m²(5 x 29)
8 Tỷ 380 Triệu
57 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Vĩnh Lộc
Đường số
1
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất đường số 1 | 24 triệu/m² | 3 triệu/m² - 51 triệu/m² |
| Nhà Phố đường số 1 | 38 triệu/m² | 11 triệu/m² - 62 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường số 1 | 39 triệu/m² | 39 triệu/m² - 39 triệu/m² |
Nhà phố
147 m²(5 x 29)
8 Tỷ 380 Triệu
57 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
1000 m²(28 x 35)
8 Tỷ
8 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
68 m²(4 x 17)
560 Triệu
8.2 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
827 m²(26.4 x 30.5)
2,6 Tỷ
3.1 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
1020 m²(30 x 35)
8 Tỷ
7.8 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
966 m²(15 x 65)
4 Tỷ
4.1 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
153 m²(8 x 19)
4,8 Tỷ
31.4 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
224 m²(8.3 x 27)
5,7 Tỷ
25.4 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
890 m²(16 x 56)
26,7 Tỷ
30 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
61 m²(5 x 12)
2,9 Tỷ
47.5 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
355 m²(8 x 45)
10 Tỷ
28.2 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
147 m²(5 x 29)
8 Tỷ 380 Triệu
57 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
4696 m²(32 x 160)
13,5 Tỷ
2.9 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
128 m²(8 x 16)
5,3 Tỷ
41.4 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
80 m²(5 x 16)
2,4 Tỷ
30 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
865 m²(20 x 45)
21,8 Tỷ
25.2 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
198 m²(6 x 33)
9,6 Tỷ
48.5 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
218 m²(6.5 x 34)
7,2 Tỷ
33 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
220 m²(10 x 22)
3,5 Tỷ
15.9 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
1000 m²(18 x 60)
3,2 Tỷ
3.2 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai