Bán nhà hẻm E1/41A Thới Hoà Xã Vĩnh Lộc Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
160 m²(6.5 x 24.6)
14 Tỷ
87.5 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Thới Hòa
13 Tỷ 950 Triệu
~ 38 Triệu/m²367m²
(10m x 36m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 10m | |
| Dài | 36m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 367 m2 |
? BÁN DÃY TRỌ 20 PHÒNG – 10M X 36M – DÒNG TIỀN ỔN ĐỊNH 40TR/THÁNG?
? Địa chỉ:
? Diện tích: 367m² (10m x 36m)
? Pháp lý: Sổ hồng riêng, một đời chủ
? Kết cấu: Phía trước có 2 kiot mặt tiền cho thuê, phía sau có 18 phòng cho thuê thu nhập 40 triệu/tháng
? Vị trí: Gần trường Việt Mỹ, trường Vĩnh Lộc, khu công nghiệp Vĩnh Lộc và nhiều tiện ích dân sinh khác.
? Phù hợp đầu tư cho thuê giữ dòng tiền ổn định.
Nhà phố
160 m²(6.5 x 24.6)
14 Tỷ
87.5 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Thới Hòa
Nhà phố
581 m²(10.5 x 58)
14 Tỷ
24.1 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường An Hạ
Nhà phố
568 m²(9.2 x 60)
14 Tỷ
24.6 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường C2
Nhà phố
217.8 m²(5.2 x 38)
14 Tỷ
64.3 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Vĩnh Lộc
Nhà phố
380 m²(13.5 x 28)
13,5 Tỷ
35.5 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Thới Hòa
Nhà phố
366 m²(6 x 61)
14 Tỷ
38.3 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường A3
Nhà phố
226 m²(5 x 45)
14 Tỷ
61.9 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 7A
Nhà phố
226 m²(5 x 45.2)
14 Tỷ
61.9 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai