Bán nhà 573 ( Số cũ 6A72/1) An Hạ Xã Vĩnh Lộc Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
200 m²(5 x 40)
4 Tỷ 950 Triệu
24.8 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường An Hạ
4 Tỷ 999 Triệu
~ 37.3 Triệu/m²134m²
(4.8m x 29m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4.8m | |
| Dài | 29m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 134 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 2 wc | |
| Độ rộng đường | 5m |
Bán nhà hẻm e7/3a Thới Hòa, xã Vĩnh Lộc
Diện tích: 4,8 x 29m
Diện tích công nhận: 134m²
Kết cấu: 1 Lầu, phòng ngủ: 2, nhà vệ sinh: 2
Giá: 5.0 Tỷ
Nhà phố
200 m²(5 x 40)
4 Tỷ 950 Triệu
24.8 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường An Hạ
Nhà phố
194 m²(9.1 x 21.5)
5,1 Tỷ
26.3 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Liên ấp 2-6
Nhà phố
109 m²(4 x 27)
5 Tỷ
45.9 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 2
Nhà phố
360 m²(6 x 60)
4,9 Tỷ
13.6 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Thanh Niên
Nhà phố
163 m²(14 x 12)
4,8 Tỷ
29.4 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 2
Nhà phố
179 m²(4.2 x 42)
4,9 Tỷ
27.4 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Hương lộ 80
Nhà phố
88 m²(5.2 x 16.7)
5 Tỷ
56.8 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 1
Nhà phố
244 m²(6 x 38.6)
4,9 Tỷ
20.1 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 2
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai