Bán CHDV Mặt Tiền 87C Nguyễn Thái Bình, P.4, Tân Bình
Căn Hộ Dịch Vụ
160.8 m²(5.6 x 27.5)
75 Tỷ
466 Triệu/m²P.Tân Bình
Mức giá
50 - 100 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố | 261 triệu/m² | 86 triệu/m² - 558 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ | 312 triệu/m² | 238 triệu/m² - 466 triệu/m² |
| Tòa Nhà Văn Phòng | 250 triệu/m² | 31 triệu/m² - 424 triệu/m² |
| Đất | 212 triệu/m² | 94 triệu/m² - 284 triệu/m² |
| Khách Sạn | 357 triệu/m² | 199 triệu/m² - 493 triệu/m² |
| Nhà Cấp 4 | 427 triệu/m² | 427 triệu/m² - 427 triệu/m² |
| Biệt Thự | 363 triệu/m² | 363 triệu/m² - 363 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
160.8 m²(5.6 x 27.5)
75 Tỷ
466 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Thái Bình
Nhà phố
221 m²(7 x 32)
55 Tỷ
249 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Bá Tuyển
Căn Hộ Dịch Vụ
220 m²(6.5 x 34)
55 Tỷ
250 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Hoàng Hoa Thám
Nhà phố
198.1 m²(10 x 20)
55 Tỷ
278 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Huỳnh Lan Khanh
Nhà phố
199 m²(10 x 20)
65 Tỷ
327 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
đường C18
Nhà phố
181 m²(10 x 20)
64 Tỷ
354 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Hồng Hà
Nhà phố
242 m²(9.7 x 25)
72,5 Tỷ
300 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phạm Cự Lượng
Nhà phố
289 m²(8.4 x 34)
68 Tỷ
235 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Đồng Đen
Nhà phố
250 m²(12.5 x 20)
66 Tỷ
264 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Hoàng Văn Thụ
Nhà phố
147 m²(8.2 x 18)
82 Tỷ
558 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Hoàng Việt
Nhà phố
435 m²(15 x 29)
95 Tỷ
218 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Huỳnh Lan Khanh
Nhà Cấp 4
117 m²(9 x 13)
50 Tỷ
427 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Trường Chinh
Nhà phố
270 m²(9 x 30)
80 Tỷ
296 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phạm Văn Bạch
Nhà phố
190.7 m²(9 x 20)
74 Tỷ
388 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phan Thúc Duyện
Nhà phố
460 m²(11 x 42)
56 Tỷ
122 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nhất Chi Mai
Nhà phố
460 m²(12 x 37)
56 Tỷ
122 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nhất Chi Mai
Nhà phố
226.8 m²(7.6 x 27.7)
66 Tỷ
291 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Đông Hồ
Nhà phố
359 m²(4.21 x 47)
60 Tỷ
167 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Cửu Long
Nhà phố
201.6 m²(9.6 x 21)
59 Tỷ
293 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Sầm Sơn
Biệt thự
240 m²(15 x 16)
87 Tỷ
363 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phổ Quang
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai