Bán Nhà Mặt Tiền 102 Hoàng Hoa Thám, Phường 12, Tân Bình
Nhà Cấp 4
165 m²(5 x 35)
38 Tỷ
230 Triệu/m²P.Tân Bình
Mức giá
30 - 50 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố | 259 triệu/m² | 75 triệu/m² - 1,41 tỷ/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ | 271 triệu/m² | 175 triệu/m² - 444 triệu/m² |
| Biệt Thự | 171 triệu/m² | 113 triệu/m² - 219 triệu/m² |
| Nhà Cấp 4 | 329 triệu/m² | 230 triệu/m² - 427 triệu/m² |
| Đất | 82 triệu/m² | 82 triệu/m² - 82 triệu/m² |
| Tòa Nhà Văn Phòng | 297 triệu/m² | 297 triệu/m² - 297 triệu/m² |
| Khách Sạn | 199 triệu/m² | 199 triệu/m² - 199 triệu/m² |
Nhà Cấp 4
165 m²(5 x 35)
38 Tỷ
230 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Hoàng Hoa Thám
Nhà phố
137.8 m²(8.1 x 19.25)
40,5 Tỷ
294 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phổ Quang
Nhà phố
125.48 m²(7.15 x 17.55)
39 Tỷ
311 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Văn Trỗi
Nhà phố
126.1 m²(5 x 25)
32 Tỷ
254 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Lam Sơn
Nhà phố
117 m²(4.3 x 24)
30 Tỷ
256 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
99.4 m²(4.5 x 20)
38,5 Tỷ
387 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
144 m²(8 x 18)
45 Tỷ
313 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Cửu Long
Nhà phố
72 m²(4 x 19.2)
35 Tỷ
486 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Bàu Cát
Nhà phố
231 m²(7.6 x 30.4)
36 Tỷ
156 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
153.3 m²(5.54 x 24.7)
45 Tỷ
294 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Trần Quốc Hoàn
Nhà phố
279.7 m²(13.5 x 26)
45 Tỷ
161 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Trần Thị Trọng
Nhà Cấp 4
117 m²(9 x 13)
50 Tỷ
427 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Trường Chinh
Nhà phố
149 m²(8.35 x 17.3)
48 Tỷ
322 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Ngô Thị Thu Minh
Nhà phố
104 m²(5.1 x 20)
30 Tỷ
288 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
đường B6
Nhà phố
100.8 m²(5.5 x 18)
33 Tỷ
327 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phan Thúc Duyện
Nhà phố
149.1 m²(4.6 x 33)
46 Tỷ
309 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Trường Chinh
Nhà phố
147.5 m²(4.3 x 35)
43 Tỷ
292 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
153 m²(6.6 x 23)
42 Tỷ
275 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Trường Chinh
Nhà phố
155 m²(5 x 31)
36 Tỷ
232 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phạm Văn Bạch
Nhà phố
190 m²(6 x 34.4)
36,7 Tỷ
193 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Trần Văn Dư
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai