Bán Nhà Mặt Tiền 2 Đường B6, P12, Tân Bình
Nhà phố
104 m²(5.1 x 20)
30 Tỷ
288 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
đường B6
30 Tỷ
~ 256 Triệu/m²117m²
(4.3m x 24m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4.3m | |
| Dài | 24m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 117 m2 |
Bán Nhà Mặt Tiền 511 Lê Văn Sỹ, Phường 2, Tân Bình
- DT: 4.3 x 24m
- DTCN: 117m²
- Kết cấu: 5 lầu
- Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, hoàn công đầy đủ
- Giá bán: 30 Tỷ (Còn thương lượng)
- Liên hệ: 0939.89.22.77 – Gia Bảo
Nhà phố
104 m²(5.1 x 20)
30 Tỷ
288 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
đường B6
Nhà phố
326 m²(8.5 x 40)
30 Tỷ
92 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Sỹ Sách
Nhà phố
400 m²(12 x 17)
30 Tỷ
75 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phan Huy Ích
Nhà phố
90.5 m²(4.35 x 24)
30 Tỷ
331 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Hoàng Văn Thụ
Nhà phố
118 m²(4 x 29)
30 Tỷ
254 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phạm Phú Thứ
Nhà phố
115 m²(5 x 23)
30 Tỷ
261 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Trương Công Định
Nhà phố
108 m²(16.2 x 6.8)
30 Tỷ
278 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
đường C3
Nhà phố
111.6 m²(16.5 x 6)
27,5 Tỷ
246 Triệu/m²P.Tân Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai