Bán Nhà Mặt Tiền 511 Lê Văn Sỹ, Phường 2, Tân Bình
Nhà phố
117 m²(4.3 x 24)
30 Tỷ
256 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Lê Văn Sỹ
30 Tỷ
~ 278 Triệu/m²108m²
(16.2m x 6.8m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 16.2m | |
| Dài | 6.8m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 108 m2 | |
| Số tầng | 4 | |
| Số Phòng ngủ | 8 phòng | |
| Số WC | 5 wc | |
| Độ rộng đường | 20m |
Bán nhà Mặt tiền 3 C3, Phường Tân Bình
Diện tích: 16,2 x 6,8m
Diện tích công nhận: 108m2
Kết cấu: 4 Lầu, PN: 8, WC: 5
Giá: 30.0 Tỷ
Nhà phố
117 m²(4.3 x 24)
30 Tỷ
256 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
104 m²(5.1 x 20)
30 Tỷ
288 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
đường B6
Nhà phố
326 m²(8.5 x 40)
30 Tỷ
92 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Sỹ Sách
Nhà phố
400 m²(12 x 17)
30 Tỷ
75 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phan Huy Ích
Nhà phố
90.5 m²(4.35 x 24)
30 Tỷ
331 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Hoàng Văn Thụ
Nhà phố
118 m²(4 x 29)
30 Tỷ
254 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phạm Phú Thứ
Nhà phố
115 m²(5 x 23)
30 Tỷ
261 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Trương Công Định
Nhà phố
108 m²
30 Tỷ
278 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
đường C3
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai