Bán nhà 405/6A Trường Chinh Phường Tân Bình
Nhà phố
1038 m²(18.5 x 49)
120 Tỷ
116 Triệu/m²P.Tân Bình
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm phường Tân Bình | 131 triệu/m² | 42 triệu/m² - 775 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền phường Tân Bình | 233 triệu/m² | 32 triệu/m² - 1,41 tỷ/m² |
Nhà phố
1038 m²(18.5 x 49)
120 Tỷ
116 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Trường Chinh
Nhà phố
221 m²(7 x 32)
55 Tỷ
249 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Bá Tuyển
Nhà phố
71.8 m²(4 x 17)
21,5 Tỷ
299 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phổ Quang
Nhà phố
71.8 m²(4 x 17)
19 Tỷ
265 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phổ Quang
Nhà phố
137.8 m²(8.1 x 19.25)
40,5 Tỷ
294 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phổ Quang
Nhà phố
76.9 m²(4.1 x 21.5)
28,7 Tỷ
373 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
43.7 m²(4.1 x 11)
11,8 Tỷ
270 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Bặc
Nhà phố
65.6 m²(4 x 18)
6,9 Tỷ
105 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Huỳnh Văn Nghệ
Nhà phố
47.3 m²(4.4 x 12.25)
5,4 Tỷ
114 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Trần Thánh Tông
Nhà phố
30.6 m²(3.6 x 8.5)
6,4 Tỷ
209 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Đồng Đen
Nhà phố
54 m²(4 x 13.5)
10,2 Tỷ
189 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phan Sào Nam
Nhà phố
198.1 m²(10 x 20)
55 Tỷ
278 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Huỳnh Lan Khanh
Nhà phố
91 m²(7 x 13)
23 Tỷ
253 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Minh Hoàng
Nhà phố
125.48 m²(7.15 x 17.55)
39 Tỷ
311 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Văn Trỗi
Nhà phố
263.1 m²(5.47 x 42.12)
29 Tỷ
110 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Trường Chinh
Nhà phố
1028 m²(27 x 40)
250 Tỷ
243 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
126.1 m²(5 x 25)
32 Tỷ
254 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Lam Sơn
Nhà phố
133 m²(4.65 x 23)
20,9 Tỷ
157 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phạm Văn Hai
Nhà phố
117 m²(4.3 x 24)
30 Tỷ
256 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
112 m²(7 x 15.5)
26,4 Tỷ
236 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Trường Chinh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai