Bán Nhà 71/2/107/17 Nguyễn Bặc, P3, Tân Bình
Nhà phố
43.7 m²(4.1 x 11)
11,8 Tỷ
270 Triệu/m²P.Tân Bình
Mức giá
10 - 15 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố | 169 triệu/m² | 82 triệu/m² - 385 triệu/m² |
| Đất | 81 triệu/m² | 73 triệu/m² - 89 triệu/m² |
Nhà phố
43.7 m²(4.1 x 11)
11,8 Tỷ
270 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Bặc
Nhà phố
54 m²(4 x 13.5)
10,2 Tỷ
189 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phan Sào Nam
Nhà phố
54 m²(4 x 13.5)
10,9 Tỷ
202 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Bàu Cát 1
Nhà phố
76 m²(3.8 x 20)
11,7 Tỷ
154 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Trường Chinh
Nhà phố
78 m²(6.5 x 12.5)
14 Tỷ
179 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Trường Chinh
Nhà phố
53 m²(4 x 13.3)
10 Tỷ
189 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Hoàng Hoa Thám
Nhà phố
69.1 m²(5 x 14)
13,1 Tỷ
190 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Bình Giã
Nhà phố
72 m²(3.6 x 20)
11,9 Tỷ
165 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Đức Thuận
Nhà phố
26 m²(7 x 4)
10 Tỷ
385 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Đồng Xoài
Nhà phố
116 m²(4 x 23)
10,6 Tỷ
91.4 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Trường Chinh
Nhà phố
60 m²(4.5 x 13.5)
14 Tỷ
233 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Sỹ Sách
Nhà phố
62 m²(5 x 15)
10 Tỷ
161 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Tân Sơn
Nhà phố
84 m²(4.2 x 21)
12,8 Tỷ
152 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Hồng Đào
Nhà phố
73 m²(4.2 x 16.5)
10,9 Tỷ
149 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Trường Chinh
Nhà phố
102 m²(4 x 25)
12 Tỷ
118 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Cù Chính Lan
Nhà phố
57 m²(4 x 14)
10,7 Tỷ
188 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Hoàng Bật Đạt
Nhà phố
153 m²(5.8 x 26.5)
14 Tỷ
91.5 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Tống Văn Hên
Nhà phố
97 m²(4.3 x 25)
11 Tỷ
113 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Sỹ Sách
Nhà phố
73 m²
13,3 Tỷ
182 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Đồng Đen
Nhà phố
135 m²(5 x 27)
11,5 Tỷ
85.2 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Huỳnh Văn Nghệ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai