Bán Nhà Mặt Tiền 24 Nguyễn Bá Tuyển, P12, Tân Bình
Nhà phố
221 m²(7 x 32)
55 Tỷ
249 Triệu/m²P.Tân Bình
Mức giá
50 - 100 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà mặt tiền phường Tân Bình giá từ 50 đến 100 tỷ | 283 triệu/m² | 116 triệu/m² - 489 triệu/m² |
| Nhà hẻm phường Tân Bình giá từ 50 đến 100 tỷ | 206 triệu/m² | 86 triệu/m² - 558 triệu/m² |
Nhà phố
221 m²(7 x 32)
55 Tỷ
249 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Bá Tuyển
Nhà phố
198.1 m²(10 x 20)
55 Tỷ
278 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Huỳnh Lan Khanh
Nhà phố
199 m²(10 x 20)
65 Tỷ
327 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
đường C18
Nhà phố
181 m²(10 x 20)
64 Tỷ
354 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Hồng Hà
Nhà phố
242 m²(9.7 x 25)
72,5 Tỷ
300 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phạm Cự Lượng
Nhà phố
289 m²(8.4 x 34)
68 Tỷ
235 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Đồng Đen
Nhà phố
250 m²(12.5 x 20)
66 Tỷ
264 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Hoàng Văn Thụ
Nhà phố
147 m²(8.2 x 18)
82 Tỷ
558 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Hoàng Việt
Nhà phố
435 m²(15 x 29)
95 Tỷ
218 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Huỳnh Lan Khanh
Nhà phố
270 m²(9 x 30)
80 Tỷ
296 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phạm Văn Bạch
Nhà phố
190.7 m²(9 x 20)
74 Tỷ
388 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phan Thúc Duyện
Nhà phố
460 m²(11 x 42)
56 Tỷ
122 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nhất Chi Mai
Nhà phố
460 m²(12 x 37)
56 Tỷ
122 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nhất Chi Mai
Nhà phố
226.8 m²(7.6 x 27.7)
66 Tỷ
291 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Đông Hồ
Nhà phố
359 m²(4.21 x 47)
60 Tỷ
167 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Cửu Long
Nhà phố
201.6 m²(9.6 x 21)
59 Tỷ
293 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Sầm Sơn
Nhà phố
423 m²(18 x 23)
78 Tỷ
184 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nhất Chi Mai
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
55 Tỷ
255 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Bàu Cát 7
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
55 Tỷ
255 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Bàu Cát 7
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
55 Tỷ
255 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Bàu Cát 7
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai