Bán Nhà 64/2B Phổ Quang, P2, Tân Bình
Nhà phố
49 m²(7 x 7)
15,5 Tỷ
316 Triệu/m²P.Tân Bình
Mức giá
15 - 20 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà mặt tiền phường Tân Bình giá từ 15 đến 20 tỷ | 212 triệu/m² | 32 triệu/m² - 393 triệu/m² |
| Nhà hẻm phường Tân Bình giá từ 15 đến 20 tỷ | 160 triệu/m² | 54 triệu/m² - 316 triệu/m² |
Nhà phố
49 m²(7 x 7)
15,5 Tỷ
316 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phổ Quang
Nhà phố
71.8 m²(4 x 17)
19 Tỷ
265 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phổ Quang
Nhà phố
57.75 m²(3.8 x 15.2)
17 Tỷ
294 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Ngô Thị Thu Minh
Nhà phố
58 m²(3.8 x 15.3)
16 Tỷ 950 Triệu
292 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Ngô Thị Thu Minh
Nhà phố
122.4 m²(7.2 x 20)
15,5 Tỷ
127 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Tân Hải
Nhà phố
149.8 m²(9.5 x 20)
17 Tỷ
113 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Đồng Xoài
Nhà phố
110 m²(7 x 16)
16,5 Tỷ
150 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phạm Văn Bạch
Nhà phố
93 m²(6 x 16)
19 Tỷ
204 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
107 m²(4 x 25.4)
16 Tỷ
150 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
107 m²(4 x 25.4)
16 Tỷ
150 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
130.5 m²(4.6 x 28)
15,2 Tỷ
116 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Trường Chinh
Nhà phố
62.3 m²(3.1 x 20)
17,9 Tỷ
287 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phạm Văn Hai
Nhà phố
133 m²
19,6 Tỷ
147 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phạm Văn Bạch
Nhà phố
69 m²(5 x 11.5)
19 Tỷ
275 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Trương Hoàng Thanh
Nhà phố
56 m²(4.1 x 14)
15,7 Tỷ
280 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Hồng Đào
Nhà phố
131 m²(8 x 16.5)
16 Tỷ
122 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Trường Chinh
Nhà phố
86 m²(4 x 22)
16,6 Tỷ
193 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Trần Văn Danh
Nhà phố
71 m²(4 x 18)
16,5 Tỷ
232 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Bàu Cát 6
Nhà phố
80 m²(3.5 x 22.8)
19,6 Tỷ
245 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
104 m²(5.2 x 20)
19,5 Tỷ
188 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai