NHÀ PHỐ VINHOMES HÓC MÔN
Vinhomes Hóc Môn
Áp dụng toàn bộ Quận 12, Huyện Hóc Môn, Huyện Củ Chi
Ảnh đại diện
z7694903394355_e452a695141393af7a191031ddbafb1e
z7694903377661_8550b292cd55d3e0a40699cdf9a64b61
+4
z7694903368987_89c668dbf0017e46bf23f4271f6a860d z7694903353286_a82639521c6d01890a64bd9935f91776 z7694903359751_06da06ab7061871b067e5390d4e5ad18 z7694903346829_b77af66c6548ed7e108897be489f1078

Bán Nhà Mặt Tiền 43 Phạm Văn Hai, P.1, Tân Bình

Phạm Văn Hai, Phường Tân Bình, TP.HCM
Giá

17,9 Tỷ

~ 287 Triệu/m²
Diện tích:

62.3m²

(3.1m x 20m )

Đặc điểm bất động sản

Loại sản phẩm Nhà phố
Hướng -
Vị trí Mặt Tiền
Ngang 3.1m
Dài 20m
Mặt hậu -
Diện tích 62.3 m2

Bán Nhà Mặt Tiền 43 Phạm Văn Hai, P.1, Tân Bình

 

- DT: 3.1 x 20m

 

- DTCN: 62.3m²

 

- Kết cấu: 4 lầu

 

- Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, hoàn công đầy đủ

 

- Giá bán: 17,9 Tỷ (Còn thương lượng)

 

- Liên hệ: 0939.89.22.77 – Gia Bảo

Nhà đất tương tự

GỌI NGAY

Gia Bảo

093.989.2277

Dự án nhà ở

Căn hộ Nexus Zone The Global City: Chi tiết & Giá bán

Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

Dự án nhà ở

Ansana By Kita: Vị Trí, Giá Bán & Tiềm Năng Đầu Tư

Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

Dự án nhà ở

Căn hộ The Crest Residence - The Metropole Thủ Thiêm

Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

Bất Động Sản Tốt Bất Động Sản Tốt

Hình ảnh Bán Đất Góc 21 Nguyễn Bá Lân Phường Thảo Điền
Tin Vip
Hình ảnh Bán đất 2 mặt tiền 14B1 Duyên Hải Phường Thảo Điền
Tin Vip
Hình ảnh Bán đất 52 54 56 58 60 Trường Sa Phường Gia Định 3 Hầm 16 Tầng
Tin Vip
Hình ảnh Bán nhà 414 416 Tân Phú Nam Thông 3 Phường Tân Mỹ
Tin Vip
Hình ảnh Bán nhà 140 142 Lê Lai, phường Bến Thành, Quận 1
Tin Vip